CEO siêu cổ 2022!

Thua lỗ đến thần kinh như e các anh cũng cho bám. Thần kinh kém còn đòi chơi môn mạo hiểm.

Thôi, bố nói này. Làm người tử tế đi con ạ, ăn rồi thì câm mõm lại, đưng ăn xong quay ra nói cổ lởm

Cái loại như cúng mày chẳng làm cổ nó xấu thêm hay tốt lên được đâu, nhưng làm như vậy mất nhân cách con người ra

Mày ko biết đọc thì đúng là mày ngu rồi. Tìm xem a mày có chê câu nào ko? A chỉ là ko ngu giống bọn mày, nên bọn mày tưởng tượng ra , rồi sủa như thần kinh thôi.

Thôi đi con ạ, bố khinh lắm. Chơi chứng mõm là giỏi thôi

Bọn ngu + thua lỗ đi đâu cũng khinh người. Tự an ủi mình bằng cách đấy nó hợp với não của em đấy

Thôi bố khính, bố xem mày lãi được bao nhiêu, kheo lên đây xem nào

Ngồi đấy mà nằm mơ 200k đi. Xóc cho 2 -3 nhịp là tâm thần bất ổn, đừng ăn siêu cổ phiếu ko lại thẩn thơ phần đời còn lại

Bố vẫn đủ tỉnh táo nói chuyện với con bảo bố ngẩn ngơ, thần kình =))) con thấy ai ngẩn ngơ thần kinh mà nói được như bố không =))

Mấy chú chửi nhau ra lập pic riêng đê…

Gồng lỗ đi. Căng thẳng quá thì chạy đi cắn sủa khắp nơi mà tự an ủi.

Tích cóp chắc dc 1 khoản muốn nhân x lần lên cơ. Tham thì thâm, biếu các a

Bố mà bố ghét loại như mày nên bố mới nói, dạy lại đạo đức cho mày. Chứ cứ như thế này thì bố mẹ mày chắc cũng đi chết khi có đứa con như này

Ngu thì ghét các a là bình thường. Lỗ thì em lại dc bài học, chịu khó đi chém với mấy thằng ngu ấy, sẵn bài học

Bố Khinh

Soi gương đi

Hết hơi rồi hả bọn mài, chửi nhau tiếp đê

Thị trường xấu quá .hy vọng mai sẽ lên

Nếu xác định lên dc 100-200k-500k thì nó xuống 30-20-10 thì có vấn đề gì nhỉ? Vẫn vòng lên. Người thì buông bỏ lúc xấu đợi bắt đáy, kẻ chờ đợi ngày vinh quang. Ai nhốn nháo là thiếu niềm tin lắm

Nghe hô, muốn x10 lần mà lung lay bán như gì kaka.

1 Likes