CEO siêu cổ 2022!

Chiều lại vắng bóng chim lợn thôi. Họ đã đạt đc mục đích rồi mà :smiley:

Room DIG nói A7 bán CEO mua DIG rồi kìa

Chim lợn à

Em định chốt lỗ IDI rồi vào bắt đáy SJF. Nghe nói Game khủng về 1.

Em trước giờ chỉ làm đất chứ chưa lê la chứng khoán mấy nhưng Công nhận bọn Ceo này nó sở hữu mấy vị trí dự án đắc địa thật . Mê linh chưa ra hàng mà thấy ông anh trên sàn bất động sản khoe chốt cọc nhận thưởng phạt lô góc lô chọn suất ngoại giao rồi.

4 Likes

Đúng là các bạn đáng sợ thật, dùng mọi thủ đoạn… ở đây có ai ko có trong room DIG không.?

1 Likes

CEO nó còn xịn hơn là hàng nó mở bán rồi… chỉnh tí mấy con chim mõm dài ăn cám và éc éc, ko từ thủ đoạn nào.

Có vậy mà họ cứ thích ban nhỉ

Screenshot_20211201-125059~2

1 Likes

Đưa tin vớ vẩn quá. Bác Tuấn A7 lại vả cho cái tội nói điêu.
Screenshot_20211201-125059~2

1 Likes

Đưa tin vớ vẩn .Mà A7 ko rút khỏi CEO thì cũng chả sao

1 Likes

A7 bán cũng được chứ đâu có sao, nếu A7 bán mọi người hết tin tưởng A7 à? A7 đầu tư khó ai qua được, chú trọng vào tài sản, nhưng nếu có cổ khác ngon hơn A7 sẽ bán, như đã bán DRH mua CEO

1 Likes

A7 vẫn khen DRH còn tốt, mình vẫn giữ DRH chả sao. Trình mình ko bằng A7 nhưng vẫn theo A7 và đánh dài hạn, còn A7 trình quá cao có thể đảo hàng là chuyện bình thường

1 Likes

https://vnrep.com/danh-sach-du-an-moi-cua-ceo-group-2021/
Tổng đầu tư Vân đồn 5000 tỷ. Bán có tí đã thu hồi vốn rồi, còn đâu là lãi.kk ai bán cũng không làm ảnh hưởng đến cp trong dài hạn

Còn lại là lãi nhé :smiley: . bác nói còn đâu là lãi anh em đọc ko kỹ vất dép chạy

Cổ đông mà động tí vất dép chạy thì thôi cho chúng chạy hết đi cho nhẹ tàu. Còn lại cổ đông chất lượng không bán thì lại phi

Múc mạnh lên các thím, sắp tới ngày nào cũng có đáy để bắt. Bắt xong cắt lỗ lại bắt lại.

2 Likes

Sủa mạnh lên, sủa cho thằng nào sợ hãi bán rẻ hết đi hộ cái. Cổ lởm mà phi hơn chục cây CE điều chỉnh là dòng tiền cả vài trăm tỷ đổ vào bắt đáy, còn cái loại cổ lởm mày hô thì sàn 10 tỷ cũng éo có ai vào mua. Trình mày chỉ thế thôi éo khá lên đc

2 Likes

Ăn đc vài % lẻ CEO bán đúng đáy qua qua đu IDI đúng đỉnh, hàng lởm giảm sàn tắt thanh khoản éo thoát đc.
Còn CEO cổ xịn, đất sẵn và đang mở bán hàng thu tiền về. Tổng dự án đầu tư 5000 tỷ trong khi bán hơn chục ha đã thu về 5000 tỷ rồi, còn lại là lãi. Cổ ngon dòng tiền nó vào nó múc nó cướp là có lý do của nó cả chứ không ngu như mày đâu Soros ạ

2 Likes

7 lại lên Fanpage hô hào ae múc ceo. Hải vãi. Như nhau cả thôi, rồi cũng úp nhau cả.…z