CEO siêu cổ 2022!

CEO 38k - 58k - 68k - 88k - 118k - 188k - 268k kaka

2 Likes

hô nhưng đúng ai múc cũng có ăn, Ai chẳng may đu đỉnh ngắn hạn kiên nhẫn và múc trung bình giá thì sớm muộn cũng lãi.
CEO nó vào kỳ thu hoạch lại có thiên thời bảo kê hô mới có ng theo mới có người múc. Thuận thiên lựa thế mới thành công

3 Likes

Coi như hôm nay CEO cầm máu! Rất ổn!

1 Likes

Nay còn khỏe hơn DIG vs L14, tiền chảy chỗ trũng thôi

1 Likes

Con VGV nhiều đất vàng khủng khiếp

CEO nay đã cân bằng lại, như vậy rất tốt rồi. KO nên nghe brokers hô hào, chim chuột… họ chỉ muốn tài khoản chúng ta full tiền để họ dễ thao túng kiếm tí tiền phí cho họ, tình trạng anh em cầm cổ ko bán thì brokers đói nhe răng, điều đó lý giải vì sao cứ cổ phiếu anh em cầm giảm tí là ở đâu mọc ra nhưng acc lạ hoắc vào tỏ ra thông cảm, lo cho F0 hoặc chim lợn nói xấu cổ phiếu, nói xấu A7, đủ thứ… cái cuối cùng họ mong chỉ là chúng ta giao dịch thật nhiều, mua bán thật nhiều để bát cơm họ nhiều món hơn mà thôi. Mọi người tỉnh táo, tránh tương tác nhiều vs họ.

4 Likes

cho những ai sợ A7 bán… Thành phần TranHuy lại xoay sang nói A7 bán DIG, đáng nể… đói quá hù dọa anh em bán kiếm tí tiền phí. APS cầm CEO nên thảo luận về việc vào sâu, anh em có hàng ôm cho chặt là được.

1 Likes

CEO sớm về giá trị thật của mình 38k ,68k ,88k ,118k , 168k , 188k ,268k

2 Likes

A7 lên bàn với APS vào sâu CEO thig quá ngon rồi!

Đệ thầy a7 toàn đi máy bay …y

Ông đồ đệ Nam Nguyễn trứ danh của A7 đây

GEX CEO HUT, mai có thể Ceiling , IDJ API DIG SCR ,xanh mạnh ,

Trước mắt CEO phải xử lý vụ PYN bán thẳng qua sàn cái đã , ko có bên nào đứng ra thỏa thuận mua lại hết cái cục đấy thì hàng free loat ngày càng nhiều , tới 1 lúc ko đỡ hết được là xem như end game . Ông nội Petri Deryng này cực kỳ cáo già

1 Likes

A7 mua thêm

Cho tụi nó bán hết đi, có mà dám bán hết he he. Bán bao nhiêu bị cân hết bấy nhiêu nhé.

1 khi A7 công khai nói là ko cần lãnh đạo ceo nếu làm ko tốt anh ấy thay luôn thì đương nhiên có sự đồng thuận rồi anh ấy mới tuyên bố như thé chứ!

7 thì là cái mẹ gì mà đòi thay lãnh đạo của cty ceo. Ăn nói hàm hồ, bố láo bố lếu .!

1 Likes

gom đủ tỷ lệ, triệu tập bất thường hoặc trong kỳ đại hội tới bầu lại HĐQT là giành ghế mà kiểm soát mời CEO về hưu thôi, cướp tài sản giá rẻ thì cướp hẳn ghế luôn chứ sợ j ai. Cứ đà này A7 có sự đồng thuận lượng lớn cổ đông để triệu tập đại hội bt để đồng thuận cùng giành ghế khả năng cao là ko quá khó đâu

Bạn này nghĩ là Cty nhà nước hay sao mà ko thay được, mua cp tỷ lệ cao nắm quyền kiểm soát thay lãnh đạo là chuyện bt!

chỉ cần có sự đồng thuận lớn của lượng cổ đông đã đang gom theo A7 , tỷ lệ này giờ ko nhỏ đâu bạn. PYN bán càng nhiều đẩy floating cho CĐ nhỏ lẻ thì càng dễ huy động lực lượng Nđt đồng thuận A7. Lãnh đạo CEO mà úp bô thì đẩy hàng ra, ae ngoài ôm càng dễ xử

1 Likes