CEO siêu cổ 2022!

Ae nó thích đua múc CE hay sao ấy :laughing:

1 Likes

CEO đoạn này định giá vẫn rẻ. Cơ hội thị trường sập do thông tin covid ảnh hưởng ngắn hạn tâm lí nhà đầu tư. Cơ hội cho những khách vip mới lên tàu giá tốt. kkkk.

Có cụ nào nhặt được thêm hàng phiên nay không? kkk.

1 Likes

E full hàng rồi, giờ ngồi ngắm thôi

full hàng rồi thì bỏ đó đi chơi. Ngồi ngắm làm gì bác? kkk.

1 Likes

CEO chơi hàng thuộc hệ kim cương, mua xong bỏ đó. Kể cả cổ phiếu bị sập sàn do tâm lí lướt lát ngắn hạn, hoặc đánh trần do cầu đột biến thì vẫn cười nhạt. kkk. Việc nó thế, thế thời phải thế…

E nghiện nhìn bảng rồi, ko nhìn ko chịu dc

cái gì đã tên là “nghiện” thì cũng đều hại sức khỏe. kkkk.

Phiên chiều đã khởi hành rồi chứ ko phải mai đâu

Ngắn hạn không đoán nổi đâu bác ơi! chỉ biết lâu dài nó ngon thì kệ nó thôi.

Hiện tại CEO đang báo cáo lợi nhuận lỗ. Tới đây lợi nhuận CEO nó mấy ngàn tỏi, thì không biết giá nào cho em nó các cụ nhỉ?kkk

Có cụ nào có ít hình ảnh dự án Mê Linh, tiến độ mở bán, úp lên cho anh em theo dõi cùng với…

Xét về chart thì CEO ĐÃ TẠO MÔ HÌNH 2 ĐỈNH TẠI GIÁ 46 — và sau đó là khoảng trống kiệt sức — FA miễn bàn

Mô hình 2 đỉnh gì bác. Phân tích kỹ thuật thế thì chưa đủ độ sắc rồi. Thanh khoản đã ra đâu mà gọi là đỉnh. Đoạn này cầu vẫn đang vào mạnh. Đủ thấy tiềm năng còn lớn, ngựa còn phi điên cuồng. Không áp dụng lí thuyết máy móc trong sách thế đâu bác.

Phiên 45 đấy vol lúc đó 5M mà vẫn khỏe thì mình nghĩ còn lên trong ngắn hạn

1 Likes

Lúc CEO đâu đó giá 20, nhiều cụ X2, nghĩ đỉnh chốt lời. Lúc đấy em lên tàu được ít hàng. Lúc CEO lên 28-30, nhiều cụ lại hô đỉnh, xong chốt lời, khoe ra mua miếng đất, em lại nhảy vào được ít hàng. Giờ 4x, cũng thấy cụ hô 2 đỉnh, em lại vừa nhảy vào được ít hàng. Rồi sau này, 6x,… 8x,…, 1xx,… Không biết đâu mới là đỉnh tuyệt đối của siêu cổ này đây.

4 Likes

cụ này học nhưng lại chưa sâu rồi, CEO đang tích luỹ tại đỉnh nhé, vol bắt đầu thấp lại thì sẽ tích luỹ được tại đỉnh và phi tiếp.

Tích lũy thì lại phải mất thời gian vài tháng, thì mới gọi là tích lũy. Đoạn này gọi là điều chỉnh thông thường rồi lại phi tiếp thôi bác. Chưa đến đoạn tích lũy đỉnh đâu. kkkk.

hàng bắt đầu cô đặc dần dần, hôm trước T3 bắt đáy từ 36.x trở lên, hôm nay lượng găm lại rất nhiều …chứng tỏ còn hy vọng đi xa nhé!

hàng bắt đáy 38 lỏng lẻo nay cho xuống tàu sạch đi, cho nhẹ tàu chiều bắt đầu vào guồng mai phi tít

1 Likes