CEO siêu cổ 2022!

Kết phiêm nay mà vol cứ tầm dưới 4tr cổ, giá đóng cửa tầm 43.x thì biết rồi …

1 Likes

Mà thôi bàn nhau về phân tích kỹ thuật làm gì cho mệt đầu các cụ. Cứ hold chặt, có tiền mua thêm, bỏ qua mấy thể loại đuổi hình bắt chữ đi các cụ. Ăn ly ăn line. Mất năng lượng vô ích lắm. kkkk.

2 Likes

thì đang trong quá trình tích luỹ lại vài tháng đấy bác, còn nó phi x3 , x4 rồi bác mong phi mạnh nữa làm sao được, nhưng là con hàng tốt có thì cứ gom, ko có tiền thì cất vào két.

kkkk. Cùng chờ xem thôi.

Tuy x3 x4 nhưng nó chỉ bềnh lên để phán ánh bán vân đồn đợt vừa rồi (tức là coi như chưa có j xảy ra, ko rẻ, ko đắt) nhưng ttck là tt của niềm tin, h nó mà mở bán ok tiếp thì vẫn lên kể cả ngắn hạn hay dài hạn

1 Likes

Khả năng Q4-2021 vẫn chưa book hết lợi nhuận.
Có thể Q4-2021 vẫn lỗ nhẹ

2 Likes

Tiền bơm ra, các doanh nghiệp bất động sản bán đất ăn bằng lần, cổ phiếu phi hàng chục lần. mà giờ giá mới x3-x4, các cụ đã lo tích lũy lại tại đỉnh thì hài thật.

Các bác cứ hiểu niềm tin có sức mạnh = 100 lần tiền, tôi tin nó mở bán ok thì phi mạnh, thời đại bơm tiền như mưa cứu covid thì bđs rất hot, những cty nào chuẩn bị sẵn quỹ đất, h đang mở bán hoặc chuẩn bị động thổ, thì nó như những nơi vẽ ra niềm tin cực to, hút cả xh vào, những đầu tầu như bank thép, hết sứ mệnh thì h đổi tàu, cả mấy chục nghìn tỷ bên đó mà chảy sang thì cổ đất phi mạnh, vol bđs ko hề thua bank đâu, h vol mấy cổ đất bé tý, chưa đc cả nghìn tỷ như tcb vpb…thì đỉnh còn xa lắm

1 Likes

Tắt Vol

Nay lại thêm ít bác à.

1 Likes

Sáng nay em cũng nhặt thêm 10k bỏ đó. ít nữa cứ có thêm tiền là em nhặt thêm. Tầm nhìn 2-3 năm nên không care giá mấy.

3 Likes

CEO đang có thế lực nào đè gom… chất cung để dọa nhỏ lẻ kaka… chắc nốt hôm nay

1 Likes

Phiên sáng nay Cá Mập đè giá dưới 42. Cứ nuốt hết lại bán một cục 42 to để chặn. Lệnh mua thì đặt khối lượng nhỏ, mua dần, tạo tâm lý chán nản cho nhỏ lẻ. Ai sốt ruột là ói hết hàng. Chờ tay to gom đủ hàng là lại bay. Lực mua CEO tốt lắm.

Tay to đánh chiến thuật thì phân tích kỹ thuật kiểu gì bác @@

một là lái đã ra hàng, hai là lái đánh rất bẩn đang cố đè cho ói hàng để gom, ba là lái đánh rất ngu, khi thị trường đang tốt, gex có game cổ tức, thì nó k kéo mạnh lên, khi thị trường xấu thì nhỏ lẻ chạy lái cũng cắt lỗ thôi. trạng chết chúa cũng die

GEX thì liên quan gì ở đây bác nhỉ? em không hiểu lắm.

đội A7 và đội Lòi Cu có vẻ chia tay nhau sau khi đội Lòi Cu ra hết DIG giá 7x rồi; giờ A7 chả liên quan tới GEX nữa đâu!

1 Likes

Nay sàn luôn thì kiểu gì đây không biết!

Vni sập thế chả sàn :cry:

Đợt này mấy cổ bất động sản không cho sài margin, nên khi cổ phiếu giảm sàn không bị áp lực hạ tỷ trọng. Toàn phải chờ có tiền thịt mới mua được thêm. kkkk.