CEO TĂNG TRẦN 🔥 Hành động thế nào

, , , , , ,

Việc CEO tăng trần hôm nay hết sức bình thường, mai CEO có thể vẫn tiếp tục tăng trần hoặc ít nhất tăng hơn 5% nữa, vậy nên hành động như thế nào !!

I. Cánh tính giá CEO sau chia

(Giá hiện tại là giá hôm qua trước khi chia của CEO)

II. Vì sao CEO tăng trần

Giá hợp lý cách giá sau chia ~15%

III. Hành động với NĐT đang nắm giữ CEO

• Ngày mai nên bán ra số CP cũ, chỉ cầm số CP sau này mua ưu đãi với giá 10 000
  • Vì theo thống kê, các CP sau khi chia sẽ tăng 2-3 phiên rồi điều chỉnh về tích lũy tại vùng nền 1 khoảng thời gian, rồi mới bắt đầu tăng tiếp

IV. Đã nên mua mới CEO chưa
Vận động CP Sau khi tăng vốn: thường sẽ kéo 1 phiên hoặc 1 phiên rưỡi, thì khi CP quay trở lại vùng nền là thời điểm chúng ta có thể mua
Nếu muốn mua CEO, áp dụng chiến lược như một số cổ phiếu

Hang Phan Ms.
:point_down: :point_down: Chi tiết tại

1 Likes

:cold_face::cold_face::cold_face: bác post như vầy tội nghiệp nhỏ lẻ. Làm ơn ghi rõ tg bọn nó bán giấy lộn hút máu đám đông là thời kỳ FOMO cực đại năm 2021

có lẽ hành động tốt nhất với CEO là không có hành động gì… bò né

3 Likes

Nói thiệt nhé. BĐS Vân Đồn: tôi sẽ múc Evg thay vì múc CEO nhé. EVG đã mở bán Crystal Holiday Vân Đồn ở Ao Tiên.

1 Likes

Lãnh đạo của CEO book lợi nhuận 400 tỷ cho công ty có vốn điều lệ 8000 tỷ (vốn hóa tầm 12000 tỷ).

nằm im bất động, ko nên hành động gì nhé

1 Likes

Khi nào thì nên đặt mua CEO giá 10000vnd ?

Cảm ơn Hằng pt bổ ích quá , mình nghe sao cứ nghiện giọng nói thế chứ lị

2 Likes

Cô có vĩ mô tương đối tốt hể :wink:

2 Likes

Uh vĩ mô tương đối cứng nhưng lại rất uyển chuyển trong truyền đạt , cuốn hết nước chấm lun :yum:

2 Likes

Cô để pick là Cần teo trăng cho nhỏ lẻ đỡ fomo

Thu hằng càng ngày càng hot nhỉ

1 Likes

21/7 - 21/8 a nhé

1 Likes

Em cảm ơn anh ạ

1 Likes

hì để topic cho hút view tí ạ

Em cảm ơn chị ạ

1 Likes

Ceo nên mua nhé

chuẩn rồi, con CEO này hàng lởm vliz vốn hoá thì lớn mà sau phát hành lợi nhuận đề ra còn chưa dc 10% vốn hoá thì đánh đấm éo j, chỉ ăn ké theo sóng thôi
con này lnao phải ra hàng vân đồn vs melinh thì mới rục rịch tăng giá dc

Pdr còn không em

1 Likes

nhìn em này chảy nc miếng