Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

Có bác nào quay video full đhcd ko? Cho e xin link với

:smiley:
Em k biết
Em chỉ mua khi có tiền nhãn rỗi
Hết tiền em xoá app
Xong :smiley:

Cảm ơn bạn đã cập nhật. Sẽ đi cùng dig đến cuối con đường.

1 Likes

Niềm tin em luôn dành cho Thầy, cứ có tiền là em múc, cao cũng múc mà thấp cũng múc. Cảm ơn Thầy rất nhiều.

1 Likes

Em cũng đặt trọn niềm tin và thầy A7, thật sự những ngày này không bỏ một comment nào của thầy. Những lúc khó khăn như này thầy k bỏ rơi anh em, vẫn kiên định và đầy ý chí. F0 như em đã all in Dig, ceo đang âm khá ấn tượng nhưng không vì thế mà mất niềm tin. Quên Công Tuyền đi, liếm rồi lại nhổ, không có hậu đâu, nhân quả hêt đó

2 Likes

Hôm nay nghe CT Thiện Tuấn mà e sốc, sốc vì những gì A7 nói là KHÔNG ĐÚNG về tiềm năng của DIG. Thầy đúng là, DIG nó khủng GẤP 10 LẦN như thế, thầy cứ nói giảm nói tránh thôi kkkkk

18 Likes

TA chỉ chiếm 5% trong một hệ thống giao dịch hoàn chỉnh thôi ông ơi, dựa vào TA mà đòi mong thành Trader có lợi nhuận liên tục thì có mà bốc mã.

1 Likes

Xin chúc A7 sức khoẻ, cuối tuần thư thái… để tiếp tục chứng kiến 1 lớp chiên za láo toét lại sắp biến mất!

2 Likes

Mọi người đang nói đến DIG , Nhưng CEO Thì mọi người nhận định thế nào ạ? Em cảm ơn.

A7 vô địch!!!
Đả đảo cò chứng bú fame ăn cháo đá bát!!!

4 Likes

Ngân hàng tăng lãi suất khiếp quá. Có 1000 tỷ thì mới có lãi suất 1 năm ~ bằng 1 phiên tím DIG nhé . :crazy_face:

6 Likes

Cụ đầu tư nếu không giỏi thì theo ngừoi giỏi như A7 ấy. A ấy phân tích sẽ biết được doanh nghiệp người ta như thế nào, làm ăn ra sao. Ngoài tham khảo từ tư duy A7 ra AE tự mình đánh giá doanh nghiệp đó để mà xuống tiền, chứ mua bán nay theo ông Tuyền mai theo ống tuyệt thì sao gọi là đầu tư dk. Thế nhỡ may mai ông công tuyền ra đường hòn đá rơi vào đầu, nằm viện thì cụ vác hàng ra bán FL à?

1 Likes

Em cầm ceo giá 50 mua hàng chưa về đã âm 25% rồi run quá

Tôi có quan tâm éo gì ông Công Tuyền đâu bác biết nó là ai. Nếu là người tử tế nó phải biết nghĩ cho Thầy và những ae đang kẹp hàng. Nó hô sút CEO không biếtcòn ăn bao nhiêu cây sàn nữa, ai ôm CEO giờ tk chia đôi hết rồi

3 Likes

CEO âm 50% chưa nhúc nhích kkk

2 Likes

Cám ơn vì sự tử tế của a7.chúc a7 luôn vui,khỏe ,và hanh phúc an nhiên

6 Likes

Đúng, nhưng sóng lên hay sóng xuống thì chưa biết. Ăn to nhất, nhưng là ăn tiền hay ăn lolz thì cũng phải để thời gian mới trả lời được. :smiley:

Vẫn giữ tiền đề phòng ceo về 1x 2x để tbg rồi

2 Likes

x10 là 5tr 1 cổ Thầy ơi. Ôi e đang mơ

Chưa biết ai chết đâu, A7 viết bài có cần mày vào khen hay đâu mà chõ mõm vào. Next đi.

1 Likes