Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

2 Likes

ng nổi tiếng khổ thật đấy A7 ạ.đang ngồi đợi bát phở cốc cafe mà cũng méo yên.chim lợn rình rập khắp nơi.đẹp giai quá cũng khổ.kkk

2 Likes

Thủ tướng muốn ưu tiên phát triển nhà đầu tư dài hạn.
Cám ơn Thủ tướng !

102 Likes

A7 cho e hỏi là nay họp đã chốt giá mua 16,4% cp chưa ạ

Anh đang chờ ae cập nhật

22 Likes

Nhà e còn mỗi con wave tàu giờ chả lẽ cắm nốt để múc DIG ))

2 Likes

Nháp nhẹ 500 a e THIỆN LÀNH… KHà khà

17 Likes

Em một lòng theo thày a7 Hnay còn ít tiền múc nốt cho khô máu luôn ạ.

2 Likes

Bác cho hỏi quý 1 này book tầm bao nhiêu nhỉ.

Viêc chính phủ thanh lọc những dn lừa đảo như flc , ros , … sẽ giúp ttck thêm trong sạch , hút mạnh vốn quốc tế , nhanh thăng hàng và giúp những dn tốt hút được nhiều nguồn lực .

3 Likes

Ceo đang bị tay to nén để gom số lượng lớn . Ceo sẽ phi rất mạnh . Mình nghĩ ceo đã tạo đáy . Ko thể tìm được cổ tốt như ceo . Quý 3 dòng tiền từ bán vân đồn của ceo sẽ về rất nhiều

7 Likes

Riêng vân đồn ceo có thể thu về 10 tỷ đô trở lên chưa tình mấy trăm ha phú quốc .

1 Likes

tính theo LN và vốn hoá thì VCS hấp dẫn hơn Dig nhiều, LNTT 2400 tỷ Vốn hoá 17000 tỷ Vcs

1 Likes

Chính phủ ưu tiên phát triển NĐT dài hạn đúng như tư duy đầu tư A7. A7 mãi đỉnh.

3 Likes

Thầy nói giảm đi nhiều lần để mọi người đỡ sốc, giảm đi rồi mà còn mấy người nhìn ra đâu bác.

2 Likes

Ae nào giỏi cứ lướt lát thoải mái. Còn đỉnh cao đầu tư là đầu tư giá trị, là lựa chọn doanh nghiệp tốt, lãnh đạo tốt rồi đu cùng họ để cùng nhau phát triển. Chứ ko phải nay mua mai bán thì tầm nhìn tự nhiên bị hạn hẹp đi, đẳng cấp thì k có

5 Likes

Ơ, bác Tuấn ko đi họp DHCD à. Anh cử ai đi thay vậy?

hỏi câu như kiểu trêu ngươi chọc tức người khác hay sao vậy

1 Likes

thôi bớt đặt điều đi bạn, văn phong của bạn giống mấy người làm báo đặt điều tạo nghi vấn rồi đấy.

1 Likes

những bọn chửi thề, công kích A7 chưa ghi nhận trường hợp nào tài giỏi cả. Dù nam hay nữ

4 Likes