Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

he he he. Bọn nó bây giờ mua là phải có ăn ngay, ăn luôn cơ. Quỹ đất to nhưng mà cổ giảm thì chúng nó vẫn lao vào cắn xé, chửi rủa… Rồi lại cắt lỗ sang mấy cổ cờ bạc chơi.
:grin: :grin: :grin:

2 Likes

Tuyệt vời cảm ơn Thầy vẫn cứ ôm mặc dù lỗ 30% tiếc hết tiền để múc. Ôm chết bỏ

Mai em viết đơn nghỉ việc, rút bảo hiểm và ở nhà chiên trứng luôn thầy ah
:hot_face: :woozy_face: :hugs:
Lỗ, âm cũng nghỉ.

Thầy ơi em không đầu tư DIG nhưng đầu tư L14 được không ạ? Em bị chia đôi mất rồi

Chúng nó lúc nào chả đồn, trước còn đồn nhưng tin khác, giờ BCA làm mạnh nên chúng nó chỉ đồn những tin như trên. QUa đó mới thấy sự bẩn thỉu của bọn CL và càng thấy sự hào sảng của A7.

đầy người vẫn 2 mặt lắm.
1 đằng thì nói ôm cổ theo thầy, nhưng có khi nó cắt lỗ sang mua cổ khác lại quay ra chửi ngay

3 Likes

Ct sợ thì trường vào downtrend nên khuyên vậy, nhưng tin chính phủ thể này thì thị trường phải sáng chứ.

3 Likes

Tài khoản nghèo rách vài chục củ đi bày đặt đi khuyên cao thủ x 10.000 lần tk,kkk

1 Likes

đời không hơn được ai nên phải đi làm 3 cái trò lăng nhăng này để giải nhục à
:roll_eyes: :roll_eyes: :roll_eyes:

1 Likes

200 triệu/m
Trong khi giá đền bù 100k/m :grin: :grin: :grin: Tính ra vẫn rẻ hơn ông Vượng.
VHM đền bù đất Thủ Thiêm tận 2 triệu/m

Không tìm được ai có thể kính phục hơn, theo thầy đến cùng.

Đang đợi bên vps duyệt thay đổi ng quản lý hi hi

:)))) đừng dạy kẻ giàu làm giàu bạn ạ , học kỹ thuật nhiều nhìn ngắn lắm :))). Nói vui thôi bạn kẻ nào ở thị trường 5 3 năm mà không biết kỹ thuật , không biết cơ bản ăn thua có giỏi hay ko thôi

Chủ tịch DIG phát biểu mà mát hết ruột. Đất sạch DIG số 2 ko ai là số 1. Ngân hàng gạ vay tiền còn chả thèm vay. Nghe ko rõ lắm hình như chủ tịch còn làm dự án to nhất mê linh hay sao ý. Khà khà. Chiên za chuẩn bị phân tích PE nhé

8 Likes

Rất tin tưởng thầy A7 trong mọi tình huống.

Em.phải tự nghiên cứu tìm hiểu dn
Ck ko hỏi đc đâu. Vì hỏi sao đủ niềm tin mà đồng hành ?? Kể cả A7 có nói gì dù tin A7 cũng phải tự mình kiểm định. Sự nghiệp của em A7 ko giúp em giàu đc. Em tự định đoạt lấy nó

85 Likes

ăn chọn 11 cây sàn và từ x3 tài khoản đến về âm tài khoản nhưng chưa bao giờ hoài nghi về tầm nhìn của thầy.

13 Likes

Tóm lại thứ Hai CE không

1 Likes

Cảm ơn A7. Người thầy, người thủ lĩnh tuyệt vời. Nghe, ngấm tư duy A7 truyền đạt rồi. Nhưng để tự tìm, đào bới xới, thì chắc còn rất rất lâu mới có thể có được cơ hội lần 2 tương tự như Dig.

A7 cho tư duy còn cho cả bát cơm. Xúc động không kể siết.

8 Likes

cút. con ch.ó

4 Likes