Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

Nóng mắt ấy mà kk

1 Likes

lần nó lên tàu dig,ceo nó ngày nào giờ nào cũng lên hô hào múc xúc húc đủ các kiểu,xuống tàu cái là lưỡi cuộn lô ngay,kkkk thành phần bán bánh tráng lật ấy mà

2 Likes

Trader cp là 1 chuyện hết sức bt … nhưng như lời a7 nói là ko được ỉa vào bát cơm mình đã ăn phải không bạn ?

1 Likes

đang có dần anh.

1 Likes

chính xác bạn,đó là đạo đức của con người,tôi nói thật A7 có tư duy quá chuẩn,có điều ae fimo chọn điểm vào chưa hợp lí,bị chỉnh hoang mang nên snh ra tâm lí phẫn uất,chứ cứ nắm giữ tất cả sẽ win-win,vì nền giá vững thì đà tăng sẽ cùng thắng,chẳng hiểu sao cứ phải dìm A7 ngta mới chịu

3 Likes

Mày giỏi mày biết được dòng tiền thì làm sao mày phải vào đây chim lợn hả cu.

1 Likes

Cẩn thận cái mồm

1 Likes

Ko tiếp chuyện với thằng ngáo cần. Next

1 Likes

Cũng phải cảm ơn các hạ chứ ko có Chim Lợn như các hạ pic lại buồn =))

1 Likes

Mày mua hay ko kệ mày. Tốt nhất đừng mua, mồm mày thở ra cầm DIG làm ảnh hưởng đến hình ảnh công ty ra. Bọn tao đầu tư đi cùng doanh nghiệp lâu dài tính bằng năm chứ ko phải mấy thằng dình nay mua mai bán ăn chục % rồi ngày mai lại bị thằng khác vặt sau quay ra chửi rủa, chim lợn như mấy thằng dính bả chuột đâu.

1 Likes

Thôi đi ngủ đi, thức canh nhà người khác thế là tốt, giờ ngủ đi nhé

1 Likes

Chia sẻ cho cu em về phương pháp đầu tư thôi. Tỉnh ngáo thì xem xét lại bản thân đi nhé :slight_smile:

1 Likes

Học sinh vẫn ngửa tay xin tiền bố mẹ thì ra chỗ khác chơi đi cu. Loãng píc lắm đỡ mất công chú cắm cờ m. :grinning:

1 Likes

Mấy ông ko thích DIG thì vào đây bêu rếu, chim lợn làm gì, cút mẹ đi cho chúng tôi yên. Những kẻ ko biết lắng nghe mà chỉ biết đi bô lô ba la cái mõm thối thì muôn đời khổ.

1 Likes

Ai hại được mấy thằng ngu như mầy. Đúng như ông bà nói “có lúc cũng nên cuối đầu trước kẻ ngu”.

2 Likes

Cháu nó đang là sv chưa ra trường,bác giơ cao đánh khẽ =))

2 Likes

A thấy thương cu em quá. Cứ đi kêu gào khắp nơi thế này

2 Likes

Thực ra có thì cũng vui pic,chứ ko toàn các ông khen hàng của nhau hết lại buồn =))

1 Likes

Chim vẫn để tè, tay vẫn ngửa xin tiền bố mẹ thì vào đây chứng minh cái j. Chứng minh sự ngu dốt của cháu ah???

2 Likes