DIG nơi cá con chiến thắng cá mập

Có thể thấy cuộc chiến ở DIG sắp đến hồi hạ màn khi CM HL đã bán phần lớn cp của mình và đã bị cá con múc hết. CM chờ thủng đáy để múc lại nhưng KO, sự lì lợm của cá con khiến CM ko thể thực hiện đc âm mưu này. Và khi nc đã sạch thì cá con sẽ đc an toàn, lớn từ từ nhờ nguồn dinh dưỡng từ doanh nghiệp, ko sợ CM úp bô. Game stop DIG sẽ thành công dưới sự hướng dẫn của cá con đầu đàn L ép Y.
Chúc DIG lớn mạnh trở thành tập đoàn BĐS số 1 về chất lượng tài sản và chất lượng cổ đông.

15 Likes

Trận này mà thắng có khi ghi vào sách sử của ttck việt ý nhỉ hihi

1 Likes

Chắc chắn rồi bạn. Nó thể hiện sự tiến bộ về mặt nhận thức của người dân mình. Chỉ có đoàn kết dưới sự hiểu biết cao thì mới chiến thắng

3 Likes

Mong là trận đánh này sẽ giúp f0 nâng nhận thức về đầu tư lên 1 tầm cao mới. Tránh được những biến động mạnh của TT trong thời gian tới.

2 Likes

Dig thể hiện ndt giờ đã khác trước rất nhiều. K cá mập nào có thể up dc nêu mọi người đoàn kết

1 Likes

Khi đề nghị mua Twitter của tỉ phú Musk với ban lãnh đạo Twitter ko đc chấp thuận Musk cũng đưa ra đề nghị mua lại cổ phiếu của cổ đông nhỏ lẻ. Chính cổ đông mới là chủ doanh nghiệp.

Rồi một ngày không xa, những cổ đông phải ăn mì buổi sáng khi mua DIG sẽ trở thành đại gia nhờ tư duy đúng và kiên trì

Con ch.ó này mày dc trả bao nhiêu tiền mà mày nhục nhã bẩn thỉu vậy. Bao nhju người chửi cho k thấy nhục à

Gà đc lùa vào những nơi như DiG, Ceo cũng sẽ tự nguyện cho lùa, vì 2-3 năm tới lại béo ú lên

1 Likes

Nhìn vào thực tế em thấy DIG chiến thắng sâu hơn so với cổ BDS khác hay sao đấy các bác nhỉ.

DIG có nền tảng tốt mà, cộng với cổ đông chất lượng thì lead dòng là chuyện đương nhiên thôi.

anh em có room dig không cho mình xin

Untitled 1
Room này chỉ để chém gió cho vui thôi nhé

Thị trường rơi mà giá trị giao dịch có một nhúm điều đó chứng tỏ có điều gì đó bất thường. Ai đang short trong khi bà con nhỏ lẻ vẫn ngồi im ? Liệu ép bà con đến bao giờ nhỉ :smiley:

Chúc mừng cổ đông của DIG nhé, lũ cá mập chắc sợ rồi :smiley:

1 Likes