Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

AE lo chuẩn bị tiền để gom đi, có giá rẻ thì hốt nhanh, đắng đo gì nữa. Lo ngóng tin hoài

Long Tân đang đi vào giai đoạn 1, 8x hecta đang cho DPG và HBC thi công khu bờ kè, và sắp tới có bên Hà Lan thi công bến du thuyền đẳng cấp

8 Likes

Quan điểm hay bro, đi tiếp cũng là bờ, sung túc hơn, chả việc chi phải quay lại cả. Cứ xa bờ cái mà quay lại thì sau này chỉ còn lại mấy chữ kiểu giá như, biết thế…

1 Likes

Chắc bác sút vào tay e rồi, cảm ơn bác nhé.kakaa

1 Likes

ông Hưng SSI khuyến nghị hàng cơ bản mà còn xả PAN, tay công tuyền lại khuyến nghị mua PAN mới ghê chứ. Trong khi thầy bảo vứt ngay PAN đi.
không có thầy A7 chắc chắn chẳng ai xem livestream, cả tay Đức lctv nữa. Chắc chắn 2 ae bọn họ live tự biên tự diễn, tự xử với nhau

1 Likes

nghỉ việc rồi. Gì đâu mà căng
:grin: :grin: :grin:

Bác có đi họp ko ? Có thì phổ biến nhiều 1 chút cho Anh em ở đây dc ko ạ

Nó gọi là quay tay

Thứ 2 sàn tiếp ko ah

Luôn luôn tôn trọng a7 sói đầu đàn của những anh em đầu tư dài hạn.
a7

19 Likes

ae ai đi ĐHCĐ thông tin giùm cho mn về sắp tới cổ tức và phát hành quyền mua thế nào để mn biết với, cám ơn!

A e đầu tư mà ko chịu tìm hiểu cty lại chỉ nghe phím hàng từ người này, người kia thì sao đầu tư lâu dài đc. Có khi còn mất trắng nếu margin cao. Nếu chưa giỏi thì cứ đi theo người giỏi nhất, chứ đừng có nghe ai phím

thỉnh thoảng chú Bình vào tiếp oxi đỡ thầy nhé :grin: :grin: :grin:
cháu cám ơn nhiều

2 Likes

hôm qua em có đi họp đến nghe chiến lược của CT xong về luôn, nói chung là quỹ đất khủng, CT có phổ biến là mấy dự án du lịch với khách sạn thì cố gắng bán lại cho đối tác nước ngoài x2 vì đầu tư vào du lịch nghỉ dưỡng thì vốn to mà thu hồi vốn chậm, tập trung vào mở rộng quỹ đất khu đô thị.

8 Likes

Suốt này lấy quỹ đất làm mồi nhử. Nếu nói quỹ đất khủng thì phải hỏi FLC nhé!!! Giờ này nên cắt lỗ thu được đồng nào hay đồng đó, đừng đếm cua trong lỗ nữa, vì cua không phải của các chứng sỹ đâu…

Nguyên nhân sâu xa cổ đất sập vì toàn bọn tay không bắt giặc. Sống bằng nợ, nợ vay ngân hàng, nợ trái phiếu, bán giấy cho đông,… Toàn xây lâu đài trên cát. Giờ chính phủ siết vay nợ thì đất chỉ để trồng cỏ hoặc hiến hết cho ngân hàng thôi!

Khuyến nghị là việc của họ, mua hay không là việc của ta. Ai k chịu tìm hiểu kỹ chết thì đừng đổ tại số

Haha sao bác yếu bóng vía thế. Tôi nghe nhưng huy động tiền Múc sàn vì theo giá trị của CEO thì rẻ như rau rồi. Bán là lỗ kép đấy.

Ngân hàng siết càng tốt vì DIG đâu cần vay ???

2 Likes

Mình cũng đang lăn tăn cái này. Vì nếu vậy thì lại đang đang nói đúng vấn đề của CEO. CEO phần lớn là bds nghỉ dưỡng. Vậy ai đúng?

1 Likes

Vâng flc nó cũng là dn hàng đầu đấy ông ạ , tôi ko chê nó vì hệ sinh thái nghỉ dưỡng của nó cũng hàng chất lượng đứng đầu Việt Nam! , còn ông nghĩ siết tín dụng để bóp chết bds à , cp khuyến khích bóp chết bds như ông nghĩ thì Việt Nam! Trở mẹ nó về thời bao cấp đi. Ở đây nó là sàng lọc các dn yếu kém chứ ko phải là bds thoái trào nghe ông tướng

1 Likes