Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

cảm thấy khó chịu thì đi chỗ khác

ý chủ tịch là chuyển nhượng lại mấy kiểu khách sạn, với sân golf resort rồi mấy dự án tâm linh như Hồ Ba Hang vui chơi kiểu xây cáp treo tham quan du lịch như SunGroup, chứ CEO là biệt thự biển là dòng khác.

1 Likes

câu trả lời là CEO đã và đang hợp tác với mỹ để cùng triển khai nhé b

Các dự án này đã là đất sạch chưa bạn?

1 Likes

Làm du lịch thì mấy đại lý bán vé nó đớp hết

Mình rút khỏi ceo từ lúc chiến tranh Nga rồi

Có cái làm rồi có cai đâng làm, có cái đang bán

Bác Bình nói chỉ có đúng và đúng.Người ngược hướng nghe cũng phải nể phục

Đoạn này thấy CEO hơi yếu. Bị đạp ko thương tiếc. Công ty thì vẫn còn đó, tài sản vẫn thế. Mà sao ko có ai đỡ giá nhỉ

Dig bán 300ha du lịch hồ ba hang cho sun và bán vài khách sạn nữa. Chủ tịch định hướng làm đô thị

1 Likes

đội đầu cơ vẫn cầm nhiều và hàng nằm trong đội nhóm nữa. Rút tiền nhanh kẻo bị đóng tài khoản lại bay màu.Tầm nhìn 2025 thì cứ rẻ là múc thôi.

FLC mà được coi là DN hàng đầu thì biết trình tới đâu rồi! :joy: :joy: :joy:

Giá vốn mình có 14 thì sợ gì. Nhưng mà thấy đuối cho ae thôi

1 Likes

Ngựa xích thố CEO nó kén chọn người cưỡi lắm. Ai lỳ đòn tin vào DN mới đầu tư được, rồi cuối năm và 2023 CEO lại vút lên thôi.

Chúc mừng bạn. Vậy yên tâm mà giàu thôi. Còn thiên hạ này có lo giùm cho thì họ cũng ko tin đâu. Lo mình trước đã. Cứ giàu là được.

Ông đừng tưởng người khác không biết những điều ông nói. Tài sản (quỹ đất chẳng hạn) lớn chỉ là một phần khi xem xét đầu tư thôi. Còn xem cơ cấu tài sản, ban lãnh đạo, tiềm năng phát triển, khả năng quản trị, có bảo vệ lợi ích cổ đông không… Mấy cái sau này thì FLC quá tệ.

3 Likes

FLC cũng được cho là có quỹ đất .Nhưng tầm nhìn và khát vọng của lãnh đạo như shit. Ko đáng tin để gửi gắm đồng tiền. Chơi xúc xắc thì cũng phải biết chọn cửa an toàn mà có ăn.

4 Likes

Anh em đừng bán, tay to húp hết, chứ tiền đâu ra mà 8tr cổ 1 phiên. eps theo chưa kịp thì ceo về vùng này trước thôi. đừng cố tìm đáy để rồi lại mua fomo. tiền tươi mua thì cổ còn nguyên, lo gì.

118 căn biệt thự bán 15/5 tới sẽ tăng giá tiếp

1 Likes