Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

Thôi ông im mẹ mồm đi!

Mày giống bò rồi đấy, nhai 1 câu hơi nhiều " thằng đầu bòi", từ vựng mày ít vậy à :))

Vâng ku đi nghỉ dưỡng vào các khu của flc hay bay bamboo mà ku chê thì anh cũng chịu, flc nó ko phải cá nhân chủ tịch úp bô cổ đông , nếu Qc nó mà làm ăn chân chính thì cổ nó thị giá ko phải như bg đâu. Kkk tầm nhìn quan điểm và vấp chắc ai đã hơn ai , nhưng anh lại méo dám khuyên ai kkk ko như ku

1 Likes

đen cho chú em là chú em chưa thấy ai chưa làm đc nên ko tin. Và cũng ko chịu học hỏi mở tầm mắt ra để biết được đâu là kiến thức đúng. Ko biết đâu là đúng thì chỉ biết ghanh ghét với đời khi đời hơn mình.Rồi bữa cơm cho vợ thì vẫn thế.

Thế còn cổ tức và phát hành thêm chốt sao bác

Đất của FLC đúng là k bàn cãi, nhưng đầu tư thì con người là số 1 rồi tài sản DN mới là số 2.
Đất cát mênh mông mà ý chí lãnh đạo k cho cđ ăn lại còn up bô liên tục như a còi thì tôi không chọn. Hy vọng sau này có ai đó thâu tóm FLC và làm cho bao cổ đông đang theo đỡ khổ hơn. Lúc đó lại có thể xem xet mua FLC.Kkkkkkkk

3 Likes

vấn đề nó duy trì được bao lâu

Thì rõ lãnh đạo là như thế chứ bảo flc ko phải dn lớn hàng đầu thì ko phải , nó cũng có những sản phẩm chất lượng , còn kể cả bên ngoài tôi ko làm với flc vì nó có truyền thống dây dưa úp sọt nhà thầu rồi

1 Likes

Xem video công tuyền chỉ tua đến đoạn A7 phân tích :slight_smile:

Cho e hỏi thực 1 câu nhé: Đất DIG nó có cả gần chục năm nay rồi, nhưng lợi nhuận mỗi năm chỉ bé như que tăm. Các bác là NDT giá trị, thì niềm tin nào khiến các bác cầm lâu vậy?

1 Likes

Ở đây chỉ cần quan tâm doanh nghiệp tốt để đầu tư. Doanh nghiệp hàng đầu mà ko tốt để đầu tư thì cũng bỏ.Huống là doanh nghiệp có nhiều phốt.

k sập nữa mà là đi luôn :))

Vì lúc trước là doanh nghiệp chủ yếu do nhà nước nắm giữ. Khát vọng thấp,dù có quỹ đất khủng nhưng cũng ko triển khai được dự án tốt,giờ thì đã được chuyển đổi.Lãnh đạo mới khát vọng cao,cộng thêm việc được hưởng lợi từ nguồn vốn giá thấp của thời kì chuyển đổi. Tương lai thì phải xúc xắc thôi nhưng chọn doanh nghiệp có nhiều triển vọng thì % thắng là lớn.

3 Likes

lâu hơn đám bds nhiều, nhìn lịch sử va kế hoạch kd sẽ rõ

Đợi lợi nhuận to rồi hẵng vào nhé. kk

1 Likes

Tầm nhìn lãnh đạo,dự án triển khai có khả thi hay ko,có tiềm năng cháy hàng khi mở bán ko? Lãnh đạo có đáng tin hay ko ,có nói một đường làm một nẻo hay ko? Vốn hoá nhỏ chỉ là 1 yếu tố thôi.

Thế mới trả lời ông trên kia siết nguồn bóp bds , bds cũng nhiều loại có this có that , nói như ông ấy các tỉnh thành thiếu nguồn cung bds mà siết khác nào ôm tiền ra đê dựng chòi

Vcs la dn sản xuất bạn ới.

Những câu hỏi đó sẽ được trả lời trong 3 năm tới.nhưng khi đó muốn vào thì sẽ k có giá này nữa.tùy lựa chọn mỗi người.có người muốn mua những thứ lúc nó còn nhỏ yếu ớt tù mù nhưng có triển vọng phát triển lớn.có những người thì mua lúc nó cứng cáp hơn chút nhưng thỉnh thoảng nó cũng bị bắt nạt ví dụ như lúc này đang bị thị trường đạp.còn có những người chỉ mua khi nó đã trưởng thành.lúc đó nó có thể chịu được sóng gió nhưng rồi nó sẽ già đi và những thứ nhỏ bé khác lại vươn lên

1 Likes

E thấy Long Tân giờ mới GPMB gần xong. Để ra dự án và book lợi nhuận thì còn xa xôi lắm. Đến hết năm 2025 liệu có ra nổi hàng không!? E tin là không. Rồi đến lúc đó thị trường vào downtrend thì liệu sẽ thế nào!? E nghĩ đơn giản là sao các bác không chọn doanh nghiệp có hàng mở bán liên tục từ giờ đến hết 2023 để đầu tư. Vậy có phải an toàn hơn chăng!?

1 Likes