Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

ông đi mà chọn, nhường ông đấy

1 Likes

Dig mô hình phân phối 2 đỉnh rồi. Sàn liên tục mà hàng bán ra vẫn cả đống. Rơi về 3x. Thiên thời thì cũng phải chu kì sau.

1 Likes

đã chơi cổ phiếu, lại còn tập chơi, thôi sang mâm khác đi cưng

1 Likes

E thấy rất nhiều anh em phân tích rằng: DIG có quỹ đất to nhưng tam sàn công ty nào quỹ đất chả to. Kế hoạch lợi nhuận 2022 thấp quá, năm sau thù chưa biết thế nào!? Vậy nên tất cả mới dừng ở mức “kì vong” mà kì vọng này xa quá. Có khi 10-20-30 năm nữa Long Tân mới xong. Vậy theo các bác có rủi ro không?

Trong đầu tư ko mong làm giầu nhanh mà làm giàu bền vững.Muốn làm giàu bền vững thì chọn doanh nghiệp tiềm năng triển vọng nhất,ít rủi ro nhất. Khi biết nhà nó 5 năm nữa bắt buộc nó phải giàu thì giờ cứ yên tâm mà all in thôi.Còn doanh nghiệp khác ko chắc nó có an toàn hay ko nên ko đầu tư.

2 Likes

ôi tôi rảnh đâu mà cười nhạo. Tôi đã cảnh báo cách đây mấy tháng rồi. Lượng kẹp hàng rất đông là đúng rồi đấy, trong 1 thời gian ngắn toàn x5 x10, cả thầy cả đệ tử lập bao nhiêu room mỗi room cả nghìn người thì biểu sao ko kẹp hàng nhiều. Tầm nhìn 10 năm thì chả việc gì mà ngày nào cũng phải lên hô hào cả

Làm giàu là phải có gan,có bãn lĩnh. Sai thì xanh cỏ,ko thì đỏ ngực. Chơi tất tay thì mới lên đại gia.Nhưng để chơi được tất tay thì ko phải doanh nghiệp nào cũng đủ tiêu chuẩn.

Mời bác vào phản biện lại. E nghĩ nếu các bác có thể phản biện lại hợp lí thì cũng là điều hay cho anh em cổ đông đang nắm và chuẩn bị nắm có niềm tin, hay thậm chí cho chính các bác niềm tin. Chứ kiên quyết tử thù vì 1 quỹ đất đã có từ 10 năm nay và thậm chí có thể vẫn ở đó 10 năm tới thì để làm gì!?

1 Likes

vì có những con chym lợn như mày nên phải lập pic để chửi đó

Tam sàn này nhiều người giỏi và có gan lắm bác. Cái em đang muốn nói là niềm tin ở đâu để lì gan đây.

bọn tôi ko tử thủ, bọn tôi đang bỏ tiền đầu tư, bọn tôi sẵn sàng đồng hành cùng doanh nghiệp, dù mất thời gian hơn các doanh nghiệp khác, đó là lựa chọn của chúng tôi

Chuyện tương lai thì ko ai biết được.Có thể ngày mai Trung Quốc quất VN thì mã nào cũng ra đê hết. Chơi là phải đặt cửa.Cửa càng tốt thì % sai thấp. Muốn làm giầu thì khi thấy có cơ hội là cướp thôi.Tuy nhiên chả ai đảm bảo là thắng 100% được. Nhưng có một điều chắc chắn là ko có gan thì ko giàu được.

3 Likes

Em chỉ biết tin A7 thôi chứ chưa định giá được doanh nghiệp. Uớc 1 ngày có đủ điều kiện để theo học thầy. Trước mắt cứ theo A7 đến hết chu kỳ bds này đã cảm ơn A7

1 Likes

Tin mà ko tự tìm hiểu thì hôm sau cũng đi tin ông khác mà thôi.

1 Likes

DIG Thiên thời, địa lợi, Nhân Hoà!! Hiện trên thị trường là đỉnh nhất có cái đặc biệt mà k doanh nghiệp nào hiện tại có được và k mua dc bằng tiền!!! Cực khủng sư phụ ạ!!! Ngoài sức tưởng tượng ae nào k có Dig là một thiệt thòi lớn sau này!!!

2 Likes

Chắc không đâu bạn. Mình âm 40% tk và nếu có về 0 cũng ko bỏ cuộc nên việc tin ô khác là ko có

1 Likes

Tất cả những cái bạn thắc mắc hôm qua đại hội cổ đông chủ tịch có đứng ra trình bày đó. Đi kiếm google link mà nghe :))

Qua cmt của các bác thì e có thể hiểu ở ý là hầu hết các bác đang mua lúc này và chờ doanh nghiệp lớn lên để book lợi nhuận. Còn em chỉ cảnh báo là rủi ro, vì quá trình đó lâu quá. Long Tân mới GPMB, để đến ngày bán được hàng sẽ rất rất lâu. E chỉ đơn giản nói là tại sao các bác không chọn doanh nghiệp có hàng mở bán luôn. Vừa an toàn lại sinh lợi nhanh!v

1 Likes

bạn đầu tư có niềm tin thế chắc chắn sẽ thành công

1 Likes

Ai bảo Long Tân mới GPMB ? Mà DIG đâu phải cũng chỉ trông chờ vào mở bán mỗi Long Tân giai đoạn 2022 - 2023

1 Likes