Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

E có nghe và vẫn thấy lâu kinh khủng. LNST có hơn ngàn tỉ, năm sau thì chưa biết. Thấp quá bác ạ. Giá này khiến nhiều NDT lo rằng chạy trước quá xa quá trình lớn lên của doanh nghiệp rồi.

Cảm ơn bạn. Vì mình thấy A7 uy tín chục năm, trưoc sau như 1 chứ ko như 1 số người ngay cả là đệ ruột mà cũng thay đổi lung lay ý chí

1 Likes

Có thể nếu bạn giỏi bạn tìm được thì đó là của bạn

Tiền của mình đừng tin ai cả. Tin theo những gì mình cho là đúng. Còn tầm của mình như thế nào để biết kiến thức nào là đúng mới là vấn đề.Ko xác nhận được thì nay thấy ông này đúng mai thấy ông kia đúng là loạn chưởng.

1 Likes

Biêta vậy, nhưng mình sẵn sàng đặt cược mà nếu thua thì thua hết chứ quyết ko thay đổi nay tin ng này mai tin ng kia đâu

Bạn và mấy NĐT lo thì chạy đi, giá DIG ảo lắm, để mấy người khờ ở lại người ta ôm :crazy_face:

nam vĩnh yên,lam hạ,đại phước,hàng chưa thích bán nhé.mua giá nó còn mập mờ ăn bằng lần,mua nó book lnhuan to tổ bố thì để mấy thằng chiên gia phân tích PE mua nhé

Long Tân GPMB xong 80%. Nhưng từ đó đến khi bán còn bao nhiêu lắt léo nữa. Liệu theo bác 5 năm có ra nổi hàng không? Còn các nơi khác e chỉ đang thắc lắc là đất lãi lớn lắm mà sao LNST có hơn nghìn tỉ?

Thấy mã nào ngon hơn thì đi đầu tư mã đó. Còn tầm DIG mua là để giàu chứ ko phải lo =)))

1 Likes

ak,còn cả victory hậu giang nữa nhé.luc nào cũng sẵn sàng bán.

Doanh nghiệp nào trên sàn này chả “ảo”. Nhưng phải biết sao nó ảo, và để ảo thành thật thì lợi nhuận phải tốt. 2-3 năm tới BDS sẽ rất ấm mà không tranh thủ ra hàng thì đúng là ảo thật đó.

Thôi ông ơi, sợ thì tìm công ty khác mà đầu tư, ông làm như ông biết chắc là 5 năm nữa giá nhà đất sập ấy. Ông chưa bán thì người ta ko biết ông có bao nhiêu tiền, ông bán rồi thì còn cái con mẹ j nữa mà đầu với chả tư. Tiền thì mới bơm chưa đi được đến đâu đã lo sập với chả cháy

1 Likes

Mình chưa đủ trình phân tích doanh nghiệp nên cứ theo A7, ôm và điếc. Nhàn lắm hihi

Càng rõ ràng thì giá lại trên ngọn cây và chỉnh cho nhịp lại quay ra chửi. Muốn làm giàu mà ko giám đặt cửa,ko bản lĩnh thì nghèo bền vững.

1 Likes

nhiều người đầu tư không có niềm tin khi giá cô phiêu lên xuống bị cảm xúc tâm lý chi phi phối dẫn đến những quyết định sai lầm. Người đầu tư thành công theo mình nghi chính là chiến thắng được bản thân mình , không nên để tâm đến sự biến động ngắn hạn của cp. Cảm xúc chính là kẻ thù lớn nhât của nhà đầu tư

1 Likes

Bạn có tìm hiểu kĩ về DIG chưa? Nếu chưa và cũng không quan tâm về DIG thì xin mời đi chỗ khác.
DIG có mỗi khu Long Tân? Bạn biết DIG có bao nhiêu dự án, tiến độ ntn chưa? Có hiểu được là đã có những dự án của nó xong xuôi rồi nhưng vẫn chưa cần phải bán (như Hậu Giang) không? Long Tân là tương lai, là dự án gối đầu, và hiện nay đang rục rịch khởi công rồi.
Còn bạn vẫn nghĩ tt chung downtrend rồi sợ sập thì xin mời chạy đi, ở đây chúng tôi tin vào tương lai tươi sáng của DIG nói riêng và ttck VN nói chung.

4 Likes

Ấy bác lại nói cùn. E F0 và cũng tìm hiểu và e cũng thấy nhiều người tìm hiểu có những thắc mắc y chang em. Họ nói tao không chờ nổi 10 năm, có bao nhiêu doanh nghiệp book luôn lợi nhuận trong 2-3 năm tới. Tội gì phải đầu tư doanh nghiệp to vật vã mà lợi nhuận lại thấp vậy!? Ấy là chưa kể “tai tiếng” của cổ DIG đó hic

Ông buồn cười nhỉ, chủ tịch người ta đã đứng ra trả lời rồi, đã nói điểm rơi 2023, vốn thu xếp như nào nói rồi. Thế ông dựa vào cái gì mà nghi ngờ 5 năm không ra hàng ?

1 Likes

E có tìm hiểu và dĩ nhiên biết DIG cỏn có nhiều cái đang bán nhưng chỉ thắc mắc là bán kiểu gì mà kế hoạch 2022 thấp quá như vậy!?

Tại sao phải bán nhanh trong khi càng ngày giá đất lại càng tăng, trong khi quỹ đất sạch đẹp càng ngày càng hiếm?

2 Likes