Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

Dạ vâng em cám ơn Thầy. em all in CEO Thầy ạ. Ko sợ chỉnh và đã qua nhiều lần chỉnh.
Nhưng nghe các cao thủ trên F247 phán trò chơi zerosum của Chứng khoán thì em sợ mỗi điểm này.
Em cám ơn Thầy đã phản hồi.

2 Likes

Mỗi người có một thế giới quan khác nhau nên khi thế giới quan của họ thay đổi thì đường lối của họ cũng thay đổi.Giàu sang cũng chỉ có thể để tương lai trả lời thì mới biết được đúng sai.Ko ai ép phải tin thầy ,phải theo thầy.Chỉ là chữ thầy nói xong còn chưa khô trên miệng mà đã thay đổi rồi.

Nay tin ông này mai tin ông khác.

1 Likes

Nhìn những chỉ đạo của thủ tướng, nhà cầm quyền mà xem. Mục đích bắt bớ cũng chỉ để nâng hạng tt, làm trong sạch tt thôi. Tin j mấy thằng đó.

5 Likes

Nếu ko giữ vững niềm tin thì đánh thắng 9 trận đến trận thứ 10 cũng quay về máng thôi

Tin ko mà ko tìm hiểu kỹ doanh nghiệp thì ko đủ.

Thì mới là F0 làm sao đủ trinh định giá dn ? Các cao thủ còn định giá sai bét kia. Tốt nhất cưa theo người giỏi nhất. Nếu thua thì bỏ chứng khoán luôn chơi làm gì nữa

Vâng em cảm ơn anh

Nên nâng cấp bản thân dần, vì nếu ko có những lúc cổ rơi tự do mà ko hiểu thì ko giữ nổi đâu. :grinning:

2 Likes

Mình xd xanh cỏ mà. Theo A7 đến cùng. Nếu sai thì tk mình về 0 và ko chơi nữa

1 Likes

đúng rồi bác. Ko biết kiến thức đúng thì nay thấy ông này đúng mai lại thấy ông khác đúng.Loạn chưởng.

3 Likes

Thầy chỉ dạy cho tư duy, như cho cần câu vậy. Phải tự khai phá , tìm tòi, trải nghiệm … đổ máu. Lúc ý mới trưởng thành dc.

1 Likes

Mình nghe hết các clip A7, rồi xem các dự án DIG CEO L14 thấy tương lai khủng, xem quá khứ các con thầy chọn đều có diễn biến như xích thố chứ chả con nào yên ả. Lời nói và hành động của thầy nhất quán. Chỉ thế là đủ để theo rồi

3 Likes

A7 cho các ae xin ý kiến về việc CEO chuẩn bị phát hành thêm . Lịch sử ceo phát hành thêm khá nhiều nên ae lo về hiệu quả sử dụng tiền của cổ đông CEO. Thêm nữa nếu vân đồn đang bán ngon thì đâu cần huy động vốn của cổ đông , như DIG đâu cần phát hành thêm.

Cảm ơn A7!

Tai biến mới dậy, bác ấy tâm huyết và yêu quý cổ đông nên muốn đứng lên giãi bày đấy, như ngườu khác để con trai lên là ok rồi, bác rất tuyệt vời

13 Likes

Quá chuẩn A; cuộc đời đầu tư chỉ cần all in vào một vài doanh nghiệp xuất sắc

3 Likes

Thông tin từ DHCĐ cho thấy DIG giá 60 là không cao. Chủ trương không làm bđs du lịch là chuẩn.

4 Likes

Khi đã theo rồi thì cứ điếc với lác, đừng nghe bố con thằng nào nữa, cuối năm xem thế nào nhé.

2 Likes

Người ta bán trên rồi giờ muốn mua lại thì phải nói vậy để mua tốt chứ sao. Hơn nữa đẩy giá cp về đúng kịch bản của sóng eli mai này nói lại mới dc

1 Likes