Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

Chỉ mong A7 có sức khoẻ để đồng hành và được nghe những kiến thức kinh điển của Thầy! Em đã được thông não rất nhiều khi nghe Thầy chia sẻ.

2 Likes

Chuẩn bạn! Cứ ôm tắt app đi cũng dc

Nghe xong muốn chốt chục lô

3 Likes

Vâng, em cảm ơn Thầy!

Rồi sắp tới họp DHCD CEO xong nghe thông tin khủng thì bỏ hết chuyển sang CEO à. Thầy nói rồi cả CEO và DIG đều khủng. Nên phân bổ cả hai. Cổ phiếu nhìn luôn xấu khi nó điều chỉnh. Và luôn đẹp khi nó ở đỉnh ngắn hạn

5 Likes

Ông Công Tuyền ko có A7 thì méo ai quan tâm. Vẽ ba cái vớ vẩn thế mà cũng đòi theo A7. Lập room thu phí mà vô trách nhiệm khuyến nghị lướt sóng con nào cũng lỗ, ae phản ánh thì khoá room thảo luận luôn. Hỏi thì cũng ko trả lời. Tối đến thì lên YouTube phán như thánh để lùa ae

3 Likes

Rồi lại cũng chạy như gà vì ko có chính kiến

Học khoá coaching của thầy nên thầy nể thầy phải live cùng thôi.Đầu tư cho mải rồi cũng là youtuber kiếm tiền từ view =))

1 Likes

ông nào bán thì kệ miễn là không sáng nhổ chiều liếm, pic DIG vừa rồi vừa có thằng mồm hô sống chết xong đợt vừa rồi quay lại cắn thầy rồi ỉa vào bát cơm nó đã từng ăn.

1 Likes

Him Lam bán ngày 18-19/04 : 4,25 tr cổ
Ngày 20/04 : Bán 49,5 tỉ ~ 700k

Tổng 3 ngày ~ 350 tỉ

Số liệu bán ròng DIG của tổ chức trong nước tuần qua ~ 350 tỉ

VẬY 2 ngày 21-22/04 Him Lam đã dừng bán đúng chia sẻ trong ĐHCĐ. Khả năng đúng là phần còn lại sẽ để thoả thuận.
@Sieucophieu12345 Thầy A7 có thông tin thêm gì ko ạ

4 Likes

Thôi các bác stop vụ Công Tuyền đi. Tiền của các bác các bác tự quản lý. Kệ người ta thôi

3 Likes

mày chắc có tiền sử bị bệnh thần kinh???có tiền đi trại dể chữa trị chưa e???mang hình hài bố mẹ cho là con người mà,bị c.hó nhập hay gì???mà cứ thích khịa?tru vừa mõm thôi,khâu mõm lại và vào trại dưỡng bệnh đi,bao giờ lành bệnh xã hội lại chào đón e hòa nhập cộng đồng nhé

Hầu như Mã nào trên sàn chẳng giảm; kể cả vào đỉnh DN tốt mà hold còn cơ hội về bờ. Cắt đi cắt lại, nhảy nhót thì còn cái nịt

1 Likes

nghiệp tụ vành môi như mày thì cũng nên cẩn thận,sủa ít thôi

Nhà nước bắt dâud thoái từ 2017
Mất 1-2 năm để ổn định
Và vừa đúng thời bơm tiền quý giá do Covid và bất ổn thế giới. Thế giới càng bất ổn thì càng kéo dài sự điều tiết của chính phủ và bong bóng càng phình to thôi.
Mọi thứ dường như được ông trời sắp đặt thuận lợi cho chu kỳ 5 năm kế tiếp.
Dig còn chưa mạnh về bán hàng và thương hiệu, đó cũng là một dạng cơ hội cho tăng trưởng vượt trội chưa phản ánh vào giá
Từng đó lý do đã đủ xuống tiền và hold chưa bác? :slightly_smiling_face:

2 Likes

Em chẳng nghe ai cả kể cả thầy a7 cũng chỉ tham khảo thôi. Việc đầu tư là do chính mình lựa chọn vì tiền của mình. Nhưng mà nhìn cảnh những người tưởng rằng là đệ tử cứng mà quay lại cắn thầy quả thật buồn cười. Những kẻ này đúng là hạng tiểu nhân bỉ ổi.

2 Likes

Cứ giữ cổ phiếu 10năm xem sao

Thầy A7 ơi cho e hỏi theo Thầy thì khi nào về lại được 10x vậy , e cũng qua đợt sóng vừa rồi mà lần này thấy cúm quá , hic .Mong Thầy cho tí oxi :frowning:

Cùng đang suy nghĩ như bạn

1 Likes

Nó bán nhiều thì có giá rẻ gom rất ngon. Tại nó kẹt tiền xoay sở thôi. Kiếm tiền múc thôi kkk