Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

Quý 2 ra toàn tin xấu

Chủ tịch thấy cổ đông đi họp đông quá đứng lên phát biểu thấy xúc động, run rẩy toàn thân

Tin mới nhất CEO Techcombank phát biểu buổi ĐHCĐ ngày hôm nay. Dài hạn chấp hết media chym lợn - rung rũ thoả mái đê .

5 Likes

bác ý già rồi, với lại mắc bệnh parkinson hay sao ấy ạ

Các bác cho e hỏi nếu DIG và CEO phát hành 1:1 thì có nên mua cổ ưu đãi ko ạ

nếu nhiều kho cầm thì đợt tuýt còi này phải tháo hàng thôi.Muốn đi xa thanh lọc cũng tốt.

Bạn tin tưởng gì những loại người vô liêm sỉ như thế này?

Có mỗi việc ôm hàng theo A7 thôi nhưng rất ít ng làm đc. Lúc a nói câu này trên video nghe đơn giản thật mà lúc cầm hàng rùi lại thấy ko đơn giản như nghĩ haha

3 Likes

Mình vẫn nghe đi nghe lại các dai thoại A7 nói về anh Giang cầm PTB từ 50 lên 300k , anh Bình thụy lạng sơn . Theo được quá khó

1 Likes

cắt giờ lỗ giả thành lỗ thật.Cầm dài ăn hết theo chu kỳ kinh tế,hưởng lợi vĩ mô thì sao phải lo.Chỉ lo là chết vì thiếu hiểu biết.Ham giàu nhanh,chơi tiền nóng.

Chim lợn ngợp trời.tiếng ai oán khắp nơi nơi :grin::laughing:

Nhấn nút biến.

Hoá ra CEO tuần rồi cung hàng bán ảo nên mới phá thế sâu, biết được nguyên do là tốt cơ hội gom lương thảo vào hàng cho nđt mới, gia tăng tbg giá ưu. Tuần sau hết cung ắt phá thế trận đồ đảo chiều nén thì lúc đấy chỉ có ngồi đếm cây tím!
Phải nói rõ với AE 1 khi dòng BĐS cầm máu thì DIG, CEO bật mạnh lead dòng cho nên chọn mã mạnh mà ôm!
hình ảnh

6 Likes

@Upbo giá này xúc mới đẹp nhé

chào fan chim sẻ nhé

Nova nó bán 1600 tỷ/1 NGÀY. dự án ngon, doanh nghiệp làm thì giá cứ đội, giới nhà giàu vẫn đi xúc đất còn tụi bay mang cổ đất đi bán với chim lợn.

1 Likes

Vẩy E không bác :))

dạo này chứng cháo nhiều bỏ bê bộ môn AOE rồi bác ạ

Các hạ vẫn còn giữ cig chứ?

Long tân của DIG cũng sẽ ngang ngửa nova đấy