Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

Ô Bô Ăn sóng sánh vớ vẩn thôi bác. Sang tuần tăng bố bảo cũng chả dám mua lại đâu. Kkk

Upbo khôn đấy. Ko cắt lỗ nhanh bay 20% trở lên thì lại buộc phải làm cổ đông dài hạn là chắc

Chết tôi cũng ko vào mấy cái mã ấy. Trước lướt con REE ăn 15-20% không bõ dính răng. .-

Ngu hay khôn để thời gian trả lời đi. :grinning: ok?

Tôi đang thu xếp tiền mua ở vùng gía hợp với túi tiền chứ cái khoản gồng lỗ tôi chịu

Đất DIG nhiều bạt ngàn, đề nghị CT và hđqt ra nghị quyết để dành 200ha Long Tân, ko có bán buôn gì hết, sau này 2025 - 2027 chia thẳng cho cổ đông. Cty có thiếu tiền làm dự án hô nhẹ ae cũng nhiệt tình đóng góp.

1 Likes

bệnh tật gì, xúc động quá thôi

Mình thấy mấy trận chiến ác liệt . Băt bầu kiên . Dàn khoan hd 981 , bắt bắc hà , covit 19 .v.v.v xong đều tăng x3 , x4 hết . Lịch sủ là như vây . Đây chính phủ bắt mấy thằng in giấy lùa nhà đầu tư như quyêt còi , luiis . Thì ttck phải tăng x10 mới đúng …,toàn tin tốt

2 Likes

khả năng bán đúng đáy kk

Công tuyền mà khuyến nghị bán Ceo khi rơi 50% từ đỉnh, 1 là quá gà về kỹ thuật .2 làm mất mặt , mang tiếng là đệ tử A7 . 3 tự bopzai mình . Tầm thường quá nhỉ , đề nghị hắn xoá hình ảnh a7 trên kênh của hắn

1 Likes

Em là sinh viên năm nhất,tham gia ttck được hơn nửa năm và biết đến A7 được khoảng 4 tháng nay,sóng BDS năm ngoái em cũng ăn được khoảng 50 60 % nhưng mà cú sập trước tết bay lãi hết,cộng với mấy tuần nay do không QTRR tốt nên cũng âm kha khá. Nhưng mà điều tiếc nhất là không được gặp thầy A7 sớm hơn,nhưng mà cũng tiếp thu được tư duy của thầy A7 không chỉ ở trong lĩnh vực này mà còn nhiều vấn đề khác nữa.Em đang còn trẻ nên tiền cũng đang ít chỉ đủ tiền mua 4 500 cổ CEO DIG thôi nhưng mà hi vọng 1 ngày nào đấy công ty sẽ lớn mạnh hơn để cổ đông được hưởng quả ngọt,nghe thầy bảo điểm rơi lợi nhuận của DIG CEO ở khoảng 2023-2025 thì cũng mong là lúc đấy ra trường cũng có tí vốn,em ngày nào đi học cũng đi qua tháp CEO ở đường Phạm Hùng ,lúc nào đi qua cũng nhìn lên logo công ty với niềm tin về tương lai của công ty,hôm thứ 6 em vừa mua 200 cổ CEO dồn để đấy coi như là của để dành ,mà hôm GDKHQ em táy máy lướt T0 quá nên không được gửi thư họp cổ đông CEO :))) ,nhưng mà 29/4 ngồi ở nhà nghe các bác đi chia sẻ cũng được ạ.

22 Likes

không lo.bọn châu chấu nhà tao đang cân.chắc được triệu cổ.đông người hốt tất.

2 Likes

Gà con thì sao hiểu đại bàng mà dạy hả ku . 1k tỷ mày mua kiểu gì .

Luôn luôn nó sẽ bật 2 3cây khi giảm 50% từ đỉnh ngắn hạn thứ 2 gom lại đi

1 Likes

Tôi chỉ đánh theo 1 chu kỳ của nền kinh tế . A7 cầm L14 qua 2 3 chu kỳ bái phục.

3 Likes

bác rút kinh nghiệm đi, cứ loi choi thế lại có ngày hối hận đấy

1 Likes

A làm ở gần toà kangnam , ngày nào đi làm về cũng nhìn cái tháp CEO ở đường Phạm Hùng :)) . A cũng múc full CEO trung bình xuống giờ âm hơn 30% thôi cũng kệ .CEO có giảm về 1x cũng đéo bán, 1 xanh cỏ 2 đỏ ngực.Mà thể nào cuối năm lại quay lại giá 100 thôi .Giá giờ còn đồng nào múc là đẹp nhất, sang tháng 5 là hồi , tầm tháng 6 tích luỹ tháng 7 phi là đẹp…

2 Likes

chán thế mình dính ceo giá 66 magrin. đang tính múc thêm rồi chuyển sang tk đuôi 1 thôi .đánh margin quả thật không ổn tý nào. ,

2 Likes

A7 cầm giá 39 lúc nào thế bác

làm gì mà A7 cầm giá cao thế được