Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

Anh em nhỏ lẻ ko đi họp đại hội cổ đông thì có thể vào xem kênh YouTube: Duy nghiêm Chứng khoán . Để hiểu rõ hơn về Dig

Anh 7 đã nói để chắc ăn cứ 50% CEO, 50% DIG. Thực tế, LFI cũng đang phân bổ vốn như thế với 7,5 triệu cổ CEO và 2,8 triệu cổ DIG.

2 cây sàn chạy ngay

1 Likes

Quý 1 L14 doanh thu từ bán cổ phiếu 146 tỷ. Mồm hô múc xúc nhưng tay ấn enter xả.
Chứng khoán kinh doanh của L14 còn 700 tỷ tại 31/3 (hiện tại chắc còn 500 tỷ) chuẩn bị xả tiếp từ quý 2

chia cổ tức 23%

1 Likes

Kiểu Phong đại hiệp ra lệnh cho Cái Bang trưởng lão huy động đệ tử vác tiền ra cướp DIG kkkk

Còn đô đốc @TuMaYTrongDat có xuất binh luôn ko? Hay còn quan sát thêm tình hình?

Hắc đạo upbo chắc ngắn hạn chưa ra tay, giờ tranh thủ vào nhà địa chủ nào đó trộm cướp trước rồi.
:laughing:

1 Likes

Múc từ hôm thứ 6 rồi

5 Likes

Thứ hight vớ vẩn tím các hạ nhể :blush:

Không biết câu hỏi của em có được thầy trả lời không nữa. Nhưng em xin phép được hỏi thầy 1 ý nhỏ. Em đang đầu tư theo tư duy và phương pháp của thầy. Tk hiện đang âm hơn 40%. Tuy nhiên em không bận tâm lắm vì trong ngắn hạn. Bây giờ em huy động thêm tiền mặt lãi tầm 12% / năm để đầu tư thêm vì giá vốn đang tốt trong 3 4 năm tới thầy thấy có hợp lý không ạ. Em cảm ơn thầy.

con không phải đệ của thầy… nhưng qua videos thầy chia sẻ con cũng hiểu được những gì thầy muốn truyền đạt “xích thố kén anh hùng” , thầy hay nói " nếu không đủ giỏi thì đu càng người giỏi…mà để nhìn ra người nào giỏi phải có 1 cái tầm thầy ạ… con cũng thuộc kiểu người giỏi hơn mặt bằng chung của xã hội nên hay bị đố kị nên con rất hiểu… mà những người hiểu và đồng hành cùng người giỏi thì thường sẽ có quá ngọt… chúc thầy sk để chia sẻ được nhiều kiến thức hơn cho tụi con.

1 Likes

Nói thật là đợt vừa rồi cũng sợ thật. Mà tôi có hỏi dc anh Cường Stock đệ nghìn tỷ của a7. Bảo em hơi sợ anh bảo ko mg dữ thật chặt đừng có buông buông là mất. DiG sẽ lên 1 tầm cao mới đừng có sợ. Mình nghĩ nếu bạn lo dc phần lãi chắc ok đấy.

1 Likes

ok

sang L18. Quý II nó bán hàng thì dễ chạy nhanh. Cắt CEO thì ôm tiền làm gì tầm giờ

2 Likes

nghe giọng văn nó biết ngay từ bên nhà Thái phạm. Chắc học được mấy tuyệt kỹ ichimocu, canslim nhà anh Thái nên qua đây tỏ vẻ nguy hiểm, tính doạ ma

1 Likes

Cảm ơn bác. Tiếc quá giá 60 mà chả có thêm tiền vào. Trước vào giá cao quá. Giờ lại hết tiền. Đúng đời :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

1 Likes

Đúng giá đấy.

Cần gì ai hô, ai xui?
Ceo giá này, Dig giá này k múc thì đúng là không hiểu gì về Dig, Ceo nữa rồi!

3 Likes

1 Likes

Nhiều đệ tử học thầy nhưng không phải ai cũng hiểu hết dc thầy, không phải ai cũng theo được thầy. Công Tuyền hay ai cũng vậy thôi

3 Likes