Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

5x,6x còn múc mạnh đc thì… 1x,2x là phải MÚC TỔNG LỰC … khà khà

1 Likes

Abc

công đông thở oxy hết rồi chả đông

2 Likes

Tất cả tt đang tập trung vào dig rồi, hold để đợi ce mút chỉ nào.

1 Likes

Viêc chính phủ dep mấy dn làm ăn bất chính như flc , tân hoàng mjnh . Thì ceo , dig … sẽ gặp thiên thời , vì sẽ có ít đối thủ cạnh tranh hơn

2 Likes

Theo bạn ví dụ doanh nghiệp nào?

Mình thấy Warren_Buffett rất có tâm, chỉ muốn mọi người suy xét cho kỹ.

ai cho hỏi doanh thu và lợi nhuận sau thuế Q1/2022 của DIG là bao nhiêu dc ko ?

1 Likes

thật hối hận khi tôi mua pay back time. Giờ phải đem chùi đít.
Giấy vệ sinh loại đắt

2 Likes

Dù media, báo đài có nói gì đi nữa, thì em vẫn mãi tin về tầm nhìn của thầy A7 anh ạ, rồi thời gian sẽ là câu trả lời tốt nhất mà a

2 Likes

Kể cả giá đất đang rất cao thì vẫn còn cao hơn nữa vì cung tiền M2 tăng hàng năm + nguồn cung khan hiếm + bùng nổ oto. Chỉ loại mọt sách đọc tiêu đề mới ko hiểu bản chất của vấn đề.

3 Likes

có tâm cái con mẹ nó, sủa bớt

1 Likes

Ko phải không hiểu mà là bố của TA rồi

Media, liều báo… cắn xé là lúc đất đai phi lên trời, chấp hết tụi bây kkk

Cũng không rõ lắm kaka

Mày biết thế nào là đầu tư, thế nào là đầu cơ k? Mày có biết cổ nào là đầu tư, cổ nào là đầu cơ k? Ko biết thì ngậm mẹ cái mồm lại. Mày trả lời VNM, HPG là cổ cơ bản hay cổ đầu cơ?

1 Likes

Vượt qua đoạn này bạn là cao thủ

Khi định giá được cổ phiếu thì điều này cũng không cần thiết lắm. Tuy nhiên thấy nó rẻ quá thì lại phải vào!

1 Likes

Thái Phạm lại cash is king à :slight_smile: lại xui ae cắt đúng bẹn à. nói chung trận này mã nào cũng đi viện nhưng chỉ có đất mới có thể hồi lại nhanh nhất và vượt đỉnh thôi.
VIN dream city ở hưng yên bán giá trên 130-200 tr/m2 còn đang cháy hàng kia kìa. chu kì này thiếu cung - giờ giá 100 tr/m2 là rất bình thường. chắc vài năm sau mức giá 1 tỷ /m2 ko có gì là đáng ngạc nhiên

2 Likes