Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

Em cũng là nhà đầu tư mới . Em thưc sự rất tôn trọng a7 . Kể cả dig có về 3x hoặc 4x em vẫn tin nó chỉ là nhất thời . Có cái nhiều ng ko biết là đệ tử của thầy hay chỉ mượn danh suốt ngày lên các trang mạng hô hào gây hệ luỵ phản cảm cho nhiều nhà đầu tư . Cái c ty tốt thì lên thông tin là tốt nhưng nhiều quá đôi khi với nhiều ng lại thành phản tác dụng . Em xin có ý kiến cho các đệ tử của thầy giảm bớt hô hào . Còn quyền riêng tư là của mỗi người . E xin góp ý với thầy . Còn đâu dig có về 3x e cũng lăn cả ng trong khi e vẫn ở ga 9x đợi hồi ko roi 1 cổ . Chúc a7 và gia đình vui vẻ mạnh khoẻ hạnh phúc

3 Likes

Các anh em hãy chia sẽ rộng rãi để chúng ta thấy được bản chất chính xác của đợt giảm vừa qua là do đâu! Lấy lại công bằng và danh dự cho thầy A7. Đánh tan cái bọn media bẩn.

Cảm ơn thầy đã có những chia sẽ kịp thời để nhà đầu tư nhận ra được bản chất của vấn đề đã xảy ra thời gian qua. Cũng như giúp cổ đông thêm tự tin trước những khoản lỗ ngắn hạn thời gian qua.

Cảm ơn A7 luôn vững vàng, là điểm tựa cho các nhà đầu tư hiểu đúng về thị trường

1 Likes

nghe thì chắt lọc mà nghe bạn,thấy có mùi hô hào thì đừng có nghe.

Lại một ông gato !

1 Likes

Não mày chỉ để trưng bày !

1 Likes

thằng nào bán xong cầm tiền rồi thì ủi giá cao thôi có gì đâu

2 Likes

Tối nay đại ca live với công tuyền tiếp à anh em

Chuẩn quá Anh ơi

“Thầy” phát biểu tử tế ko chửi bới phát là tươm ngay.

1 Likes

Tượng đài A7 mãi trường tồn.

1 Likes

Quá vĩ đại rồi Thầy ạ.

1 Likes

Xác định ôm tới cùng, không nhả một cổ chỉ mua thêm. Đợt này nếu vào sóng bds thì nhỏ lẻ bán ra ko bao giờ ôm đủ hàng như cũ nữa. Người giàu vẫn sẽ giàu và kẻ nghèo vẫn mãi nghèo A7 nhì!

4 Likes

Mấy thằng chim lợn bị nện 1 gậy cụp đuôi như ■■■ hết sủa rồi à.

1 Likes

Sáng nói mấy bố cứ phân tích đông tây làm giề cho nó mệt, cà vạt tím đã xuất hiện rồi cứ yên tâm, sập mới chả sủng.

3 Likes

thầy chỉ chưi bọn não ch.ó óc lợn thôi. AE tử tế thầy yêu quý như con đấy.

Chịu, lên cũng nói, xuống cũng nói, ở đời ghen ăn tức ở bệnh tật lắm lại khó mà giàu được

1 Likes

Hay ho gì mà chửi. Lên cao thì phải chịu dc lạnh, nổi tiếng thì phải chịu dc thị phi. Chửi bới là việc của đàn bà

1 Likes

Mãi ủng hộ sếp. Nói phải củ cải cũng phải nghe, những thằng không hiểu được những chia sẽ của anh là loại thất bại, a nói đến thế mà chúng nó vẫn không hiểu thì chấp nhận số phận thôi.

1 Likes