Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

DCm mày, dxs của mày vẫn còn ở máng lợn trong khi dig nó nhân 3 rồi con ch.ó ah. Mày chết mẹ mày chưa.

1 Likes

Mày nên vè f31.9 kiểm chứng những lời tao nhận định về dig và dxs . Ngu mà biết mình ngu sẽ tốt hơn đó. Về chuồng đi con, bố nấu cám rồi.

1 Likes

nhớ sức đều đặn cho nhanh khỏi nha e,sân si chi vậy?

1 Likes

ô thế trõ mõm vào đây lz, đúng não trưng bày , cang nói càng thấy ngu .óc cờ hó hahaha :))

1 Likes

A7 càng bị nhiều người ghét thì càng minh chứng cho lý thuyết đúng đắn của A7. Vẫn ôm DIG dù đã bị tát 2 bạt tai. Cảm ơn tâm huyết của A7.

1 Likes

Thật là thốn cho các cụ hôm nay ói hàng ra :)) Nhoằng cái bay 20% mai đua trần lại thêm 10% nữa cho nó mát :slight_smile:

1 Likes

e đang âm 30%, tiền nhàn rỗi nên quyết xanh cỏ luôn ạ :innocent:

1 Likes

Thông tin ở đâu thế bác, mấy giờ live vậy bác

Mai tím chắc. Những người ở lại l14 đến bh thì t3 về cũng đéo bán… l14 trả lại 10 phiên ce vì hàng đã quá đặc

Thờ chưa đến thì vận chưa đến
Thời đến rồi thị mọi chuyện sẽ thuận lợi
----Tư Mã Huy—
Năm nay rất được tuổi. Đúng gặp được nhiều thứ thuận lợi. Gặp được tư duy đầu tư của A7. Tuy lúc này chưa thành công nhưng xem như đã chớm thành công. Chúc anh thầy A7 nhiều sức khỏe, hạnh phúc.

Cảm ơn a A7!

Ganh tị soi mói người thành công là con đường dẫn đến thất bại nhanh nhất.
Ông có thấy đa số người nghèo rất gét người giàu không.
Càng gét người giàu thì họ lại càng nghèo.
Vì sao vì bản thân muốn giàu mà đi gét người giàu thì nó nghịch với cái mong muốn.

2 Likes

Thật may quá cảm ơn A7 , vừa đọc dự báo của A7 lén vợ nhảy vào đặt lệnh 4000 CEO 31,6. Tưởng kết phiên thì vk em kết án em luôn , không ngờ tím tái hết cả người… Hôm nay vk em dắt em đi ăn lẩu nhé

3 Likes

Có cái lí thuyết em thấy rất đúng các bác ạ .
Người thành công ngưỡng mộ người thành công.
Sẳn sàng học hỏi từ người thành công để được thành công như họ.
Xã hội này ghét người thành công đa phần là kẻ thất bại.
Ghét người giàu đa phần là kẻ nghèo.

2 Likes

A7 nói chơi chứng khoán phải bản lĩnh. Không bản lĩnh thì về với vợ. Bác sợ vợ thế mấy hôm nữa thị trường nó quật cho mấy phát, sao bác trụ nổi

1 Likes

bị quật hơn 50% rồi, vẫn ôm tin tưởng A7 đợi đến lúc được vk cưng thôi. Đây là cách chứng minh tốt nhất để vk tự nguyện đưa tiền cho mình đầu tư ,A7 thiên tài

1 Likes

Lựa chọn doanh nghiệp mua cổ phần nắm giữ với thời gian vô hạn trường hợp xấu nhất thành chủ tịch

Thầy vân mãi siêu đỉnh

Lúc người khác chửi rủa tuyệt vọng, em vẫn tin vào giá trị doanh nghiệp, vẫn xúc DIG nhiệt tình 2 hôm nay. Cuối năm tài khoản x3

1 Likes

10 Likes