Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

A7 tử tế nhất cái tt này, ai cũng biết mặt chứ ko như nhiều người tự nhận tài giỏi hô nọ hô kia nhưng chẳng ai biết người thật là ai, toàn ảo lòi ko.

1 Likes

Cám ơn A7, trong số những người bị cộng đồng mạng cắn xé ko phải ai cũng còn kiên trì ở lại cùng mọi người!

1 Likes

Sao lại bắt chước giọng điệu của A7 rồi. K ăn dc thì đừng cố đạp cho hôi bác ạ . Bác muốn gì thế. Ý định của bác khi cmt là gì thế. Suy nghĩ kĩ r trả lời nha​:joy::joy::joy:

1 Likes

Chả có năm nào cp lại khuyên đất tốt, đất giàu để dân đi buôn đất hết. Nên ông về khuyên ae bạn bè làm kinh tế đi. Làm kinh tế mới giàu bền vững được. Đất ko có cái vẹo gì đâu :crazy_face::crazy_face:

1 Likes

Thằng phucthu này nó bị thần kinh đấy

4 Likes

Thằng phục thù thất đức. Ăn xog ỉa vào bát rồi lại ăn. Nhân quả bác à

1 Likes

Hôm nay hình như him lam bán thêm hay sao anh em nhỉ. Lệnh lớn quá

1 Likes

Trước nó còn hả hê ăn mấy vòng DIG rồi chê mấy ae ngồi im cầm dài là ko thông minh.lúc nó mua thì nó hô hào như thằng thần kinh tất cả các pic liên quan đến dig vs A7.đến khi rung cái nó chốt lời xong xuôi thì lại chim lợn để mong kéo giá xuống thấp vào lại.nhưng đợt này nó vào sai nhịp.chốt lời 9x vào lại 7x nhưng nó về 5x là nó cắt lỗ rồi.giờ tt hồi muốn vào lại thì nó đang chim lợn tiếp đó.cứ chờ xem khi nào nó gom đủ lại khen dig ngon ngay ấy mà.cứ tiếp tục cho đến khi nó vào trại tâm thần thì thôi kaka

5 Likes

Kk, đúng là ăn xong lại ẻ vào chính bát cơm của mình :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Bọn này nhảy đi nhảy lại ăn 10 lần nhưng sai 1 lần là oẳng. Kể cả muốn lướt nhưng ko nên chim lợn cổ mình mua. Vì nó đã từng mang cơm nuôi mình. Luôn chúc ae kể cả vào sau mua cao cũng thành công. Sống rẻ rách như nó chết là đúng rồi

2 Likes

Nhưng nó lại cứ phải chim lợn để kích động đám đông doạ nạt dụ dỗ f0 yếu phọt hàng cho nó.đợt tháng 1 nó gọi đội trong nhóm dig là đa cấp lùa gà đấy.kiếm tiền bằng mọi thủ đoạn.loại này ngoài đời cũng là loại lừa thầy phản bạn,tiểu nhân bỉ ổi

1 Likes

Chửi nó mà mặt nó cứ trơ ra cơ mới cay.

2 Likes

Mời anh chị em xem chủ trương đầu tư của DIG Long Tân.
Em đọc xong vẫn chưa rõ đã có chủ trương đầu tư hoàn chỉnh hay chưa, ví dụ, thường có nội dung như …đồng ý chủ trương đầu tư …giao công ty …làm chủ đầu tư …và thời hạn triển khai từ…đến…

Văn bản này đọc hiểu cứ như chuyền bóng cho tỉnh Đồng Nai chịu trách nhiệm :stuck_out_tongue:

1 Likes

Dig ceo tương lai mù mịt mà dám bốc phét chém gió, bơm thổi nhiều hết tiền nên lãnh đạo tìm cách tăng vốn bán giấy thôi, chỉ cổ đông là khổ

1 Likes

Con c hó lại sủa rồi này ae

1 Likes

:joy: thả cho nó cục xương :meat_on_bone:

1 Likes

bóc tem lần n " thầy". ahihi

chuẩn chỉnh, nhẹ nhàng mới tạo ra uy lực, ủng hộ A7 với văn phong như thế này. Chí lớn phải trên con đường lớn, chim chuột dẹp qua bên thì binh hùng tướng mới mạnh.

1 Likes

Cụ ở đâu cho em tặng 1 lạy ạ. Cụ hơi dài cả hơn cò đất.

1 Likes

anh có tâm, có tầm chỉ có mỗi cái là a thể hiện nó quá đà, chửi bới người khác hơi kinh; ai cũng có nghề nghiệp của mình, cũng nên tôn trọng nhau một chút chứ anh. Với lại năm nay DIG ĐHCĐ chỉ dành cho tay to hay sao ấy nhỉ, a e nhỏ lẻ k được 1 cái lời mời dù có cầm cổ.

1 Likes