Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

Ôi anh ơi, hoành tráng quá. Anh cho em xem đủ văn bản đi nào :P…Làm dự án thành phần 1A đoạn Nhơn Trạch Tân Vạn 8.5km bao gồm cả cầu nối về Q9 (trên 400 triệu USD) mà chỉ 6.35 tỷ KRW và 42 tỷ VNĐ , tổng cộng 160 tỷ VNĐ thôi sao? hahaha…Đây là gói thầu gì vậy anh?

Ông chả phải dạy A7 đâu. Đi với ma thì phải mặc áo giấy. Ko tự dưng mà A7 chửi lũ tró ấy đâu. Bọn đấy nó xúc phạm A7 ko chỉ lời nói mà còn bằng tất cả những thủ đoạn đê hèn khác. Còn về họp cổ đông Dig tôi cầm mấy chục k đây mà còn ko có thư mời đâu. Đừng lăn tăn quá.

2 Likes

A zai dành cả thanh xuân chỉ để gào thôi à. Làm ơn dừng lại đi ạ.

2 Likes

đẳng cấp

Rồi thị trường ổn định những con lợn cãi A7 bốc mả hết🙃

3 Likes

T nhỏ lẻ vẫn có giấy dig gửi về tận nhà. Cả l14 cũng vây.

1 Likes

Giờ gọi chú mày là chuyên gia cắt lỗ nhé :laughing:

1 Likes

sư phụ hỏi thật mong thí chủ trả lời kkk,cắt đúng bẹn rồi,đau ko???

1 Likes

Bị tâm thần chưa cu kkk

2 Likes

Phucthu nó bị ngáo đá tâm thần phân liệt cmnr.vừa cắt lỗ dig xong thấy tăng 2 phiên trần chắc tay run đéo biết mua hay chờ giảm để vào nữa.cay cú vào đây sủa càn.A7 bảo rồi nhảy ra nhảy vào như thằng thần kinh là có thật.

2 Likes

Ae có thể theo e cmt 1 câu này để tặng phucthu được ko.phucthu là thằng ngu

2 Likes

đặt chế độ bỏ qua vs nó đi bác. Đỡ phải trướng mắt. kk.

1 Likes

Nhà bác đang liên hoan vui vẻ có thằng vào hô nhà có ai chết ak.bác có chửi cả họ nó lên hay ko.lúc nhà bác có tang nó lại vào hỏi đểu nay ai cưới mà nhạc kèn to thế bác có lao vào đấm nó hay ko.ko tự nhiên A7 và ae theo A7 chửi bậy nhiều vậy đâu.ae tôi lập pic vào động viên chia sẻ thông tin cho nhau nhưng đám chim lợn vào khịa đểu rồi đưa tin thất thiệt thì ai mà bình tĩnh được.giờ bác cầm cổ nào.tôi bảo cổ đấy hàng lởm bác có chửi tôi hay ko.

1 Likes

Dig là hàng giữ chứ kl bán. Himlam có lãi thì họ bán thôi chả sao cả. Cty vẫn còn đó chủ tịch có tâm.và có tầm quay lại đỉnh cũ là đương nhiên

3 Likes

Để xem đỉnh này là bao nhiêu :rofl::rofl::rofl::rofl: 10 thằng theo cả 10 thằng chết sặc cứt

1 Likes

Văn bản từ 2017, giờ 2022 rồi nhé bạn. Thời thế đã khác

1 Likes

cháu trước giờ rất ít tin ai vì ra ngoài xã hội cũng khá lâu rồi.nhuuwng thực sự nghe thầy nói thấm từng câu chữ.quan trong hơn khuôn mặt thầy làm con thấy tin tưởng. :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Trên ttck việt nam toàn bon lừa đảo từ media , môi giới , cty chứng khoán , tự doanh đến các lãnh đao như quyt coi , luis…có mỗi a7 là tư duy có tâm , tầm nhất , thế lũ ■■■ suất ngày cắn xe a7 . Càng cắn chúng mày sẽ càng nhanh đi bóc lịch sớm

1 Likes

4 Likes

Người tài thì đôi khi cungz có cái hơi khác chút. Không ai hoàn hảo cả cụ nhé. Hơn nữa, tính A7 hay nói thẳng nói thật. Mà a7 lại rất ghét mấy cái bọn nó nói rất chướng, mà đặc điểm bọn này là a7 ko trêu j bọn đấy nhưng bọn đó nó suốt ngày cắn xé. Tôi đọc tôi còn điên tiết chứ đừng nói anh 7. Cụ cứ hình dung như này, cụ đang đi trên con đường của mình, ko trêu ghẹo ai, bỗng một đám bọn phường trộm cướp nó cầm đá nó ném hội đồng cụ cụ có điên ko?

2 Likes