Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

Phổ cập tư duy đầu tư A7 cho tất cả mọi người là điều cấp thiết cho ttck vn hiện nay. Để không còn khái niệm Chơi ck, thay vào đó là khái niệm Đầu tư ck theo đúng bản chất, sứ mệnh tồn tại của ttck là kênh huy động vốn cho dn. A7_NĐT bậc thầy A7 mãi đỉnh.

2 Likes

Sẽ có xung đột lợi ích với các cty ck, từ tư duy đầu tư A7. Sẽ rất khó khăn do sự chống phá của các cty ck, tuy nhiên rất tự tin vào Chính Nghĩa thắng hung tàn kkk

2 Likes

ông nào xem phút thứ 11 hôm qua bác ấy livestream 1 mình chứ, so funny. hihi

1 Likes

Tôn trọng gì cụ
Toàn bọn ở đ đâu ra nhảy vào chọc ngoáy chửi thế là còn nhẹ ấy chứ :rofl:

1 Likes

kkk

32 Likes

Vừa nhận lương phút chót xúc thêm được ít DIG

2 Likes

Chiên za vtv trả lời như vậy ổn không ạ ?

7 Likes

Cho mình xin file này đầy đủ

Đến buffet còn nói tt bên bển giờ đang như sới bạc và thỉnh thoảng cơ hội mới đến. Lý do quỹ bershire của ông giải ngân liên tục đầu năm nay, cơ hội đến rồi anh em, múc…

1 Likes

1

Đã thế mua xem đi đến đâu :pensive::pensive::pensive:

có bác nào đu DIG giá 120 không. Những ng đấy không biết khi nào mới về đc bờ nhỉ?

Mình đu 9x đây mát lạnh

mua 120 và để đó coi thị trường sập trong vòng 2-5 năm.mở lại xem thành quả

Vấn đề lúc cần đến tiền sinh hoạt hay chi phí bắt buộc nào đó là phải cắt lỗ chứ k đợi nổi bác ạ

1 Likes

Quá ghê gớm

Thấp thoáng kiểu dân chợ cá vào oánh chứng ấy nhỉ. Chanh chua đấy, cứ chim lợn DIG đi, thời gian sẽ trả lời rõ ràng nhất thôi. Kk

DIG ko phải là DN xấu chỉ có giá nó quá cao. DIG từ xưa ko có vốn để làm d/a, nó đã phải gọi Himlam vào làm chung. Nhờ bọn đa cấp tung hô và BLĐ PHRL cho riêng chúng nó ( đã thu tiền hay chưa thì trời biết, CP thì đã lưu hành rồi ) cả đống thì đẩy giá lên và đem CP đi thế chấp lấy tiền mặt

Bản chất sự việc nó là như thế, giờ đây Tuấn DIG sẽ cực kỳ lo sợ nếu giá CP rơi sâu. Ko trả được NH thì chỉ có đi ăn mày