Chào Bà con nhỏ lẻ Gà bay.......chúc 1 ngày nắng đẹp

@Mrkhoai xin gửi lời chào đến Mod F247 @Suzy@SuperModerator …Chào bà con nhỏ lẻ Gà bay…chúc ban quan trị F247 và bà con sức khỏe và thành công…

Em xin có ý kiến về vấn đề xây nhà cho các bé mồ côi…các cụ già neo đơn…các hộ nghèo có hoàn cảnh khó khăn …rất mọg mod F247 và bà con gà bay đọc và hiểu cho em…

Em xin thưa với mod F247 và bà con Gà bay…trương trình xây nhà này em đã làm từ 2013 đến nay cùng 1 số anh chị em trên bản…không liên quan đến bất kỳ hội nhóm nào…

Em tuyệt đối 100% không mở píc hay đăng bài kêu gọi mọi người ủng hộ…công việc này chỉ là 1 số bà con Gà bay trong píc cùng nói truyện và làm thôi ạ…1 số bà con trong píc gà bay họ biết và tự ủng hộ…đó là sự thật…

Em cũng luôn công khai tiến độ xây từng nhà trong các píc của gà bay để bà con cùng biết…từ khi khởi công,đào móng…đến khi hoàn thành bàn giao nhà cụ thể…chứ không phải không công khai như 1 số thành phần nick mới nói ạ…

Nói nhiều cũng không giải quyết vấn đề gì…vậy em xin phép 1 lần nữa đưa lên để mod F247 và bà con xem ạ…

Đây là 1 số hình ảnh các căn nhà đã làm và hoàn thành đưa vào sử dụng thức tế…trong đó có các căn là kinh phí của bà con gà bay ủng hộ…vì là tháng 7 âm nên không ai làm nhà…sang tháng 8 sẽ có 2 căn được khởi công em sẽ cập nhật sau …

(upload://5cuxDX4a5xQHkmFnaxpe1z9IJYx.jpeg)
Screenshot_20220824-000544_Facebook

48 Likes

Một số nhà đã được em thông báo trong píc gà bay …

44 Likes

Chào bác, có thể trôi tý tin nhưng ai quan tâm đều ok

8 Likes

Chào bác Khoai. Mấy hôm bà con mong bác :heart:

8 Likes

Tiếp

34 Likes

Chào bác Khoai.
Rất vui và mừng khi bác đã quay trở lại và up hình chứng tỏ cho mọi người thấy

10 Likes

Em chào bác…sự thật mãi là sự thật

23 Likes

Chào bác…bác là người công tâm…mong bác sát cánh với bà con…

31 Likes

Vâng bác !
Tôi cũng tin bác.
Cây ngay không sợ chết đứng, dù có rất nhiều sâu bọ…

11 Likes

Bác làm tự phát hơi thiếu bài bản tự nhiên có chút khó. Ý mod là phải xin dấu xã nhà này là nhà hảo tâm gửi thẳng cho mod đừng gửi lên đây lộ thông tin cá nhân

6 Likes

27 Likes

Bác đã chứng minh mình trong sạch rồi
Thì bác hãy quay lại giúp đỡ bà con gà bay mình ( Còn kệ bọn khác ).
Giờ ai tin thì tin, không tin thì thôi. Nói nhiều không giải quyết được gì.
Mong bác suy nghĩ lại.

10 Likes

Báo cáo bác…trương trình này em và bà con trong bản tự làm…100% tiền túi…không kêu gọi ủng hộ ạ…còn về vấn đề xã…có sự đồng ý chính quyền xã cụ thể mà bác…do 1 số bà con gà bay ủng hộ nên em mới cập nhật tiến độ xây nhà lên píc gà bay cho bà con biết…em không đăng bài hay kêu gọi ủng họi gì cả…đó là sự thật…

30 Likes

Tuyệt vời bác ơi!!! Nhớ bác

10 Likes

@SuperModerator bản thân e biết đến pic bác Khoai T12 năm/ 2021. Hoạt động trong pic MrKhoai k hề có việc kêu gọi từ thiện. Qua nhũng lần MrKhoai nói chuyện thì biết được việc MrKhoai đi xây nhà tình thương cho các bé mồ côi vùng núi nơi MrKhoai ở nên bà con có nhã ý đóng góp 1 phần để có nhiều bé đc có nhà hơn, k có việc kêu gọi, bắt ép. Ai có tâm thì ủng hộ, ít nhiều gì đó là tấm lòng. Bản thân e cũng có ủng hộ ít lần nhưng đó là việc tự nguyện vì thương các e vùng cao mùa đông lạnh giá có chỗ ấm áp để ở. Mong các mod có cái nhìn khách quan. Trân trọng!

23 Likes

Em chỉ 1 nick @Mrkhoai …em không bao giờ dùng nick phụ ở F247…không hội nhóm…không z.a.l.o…không FB…mong bác hiểu cho…em tin là mod @SuperModerator sẽ đọc pm của em…và hiểu em là người như nào ạ…

29 Likes

Bác ơi cả bản tin bác, vác về với bọn e đi. Không có bác bọn e bơ vơ lắm. Vậy là quá đủ rồi bác ơi!!! Mặc kệ nta đi

14 Likes

Rất nhớ bà con gà bay…đó là sự thật bác ạ…

23 Likes

Bác @TuongVy0102 , @HuTruc , @NGUYEN_DIU , @NguyenSuSan …đâu

7 Likes

AH, Các bác đừng tag mod nhiều quá nha.

7 Likes