Chào Bà con nhỏ lẻ Gà bay.......chúc 1 ngày nắng đẹp

Cuộc đời này em chỉ phục mỗi bác @win-win hơn 90% mã đỏ lửa bác vẫn nhận định IDC sẽ xanh Tím,em phục bác rồi,kính bác 333 ạ!!!

1 Likes

Win win là thằng nào đấy bác
Sao mình ko bít nhỉ

1 Likes

từ ngày đầu vào cái diễn đàn này đã cảnh báo thằng Khoai nhưng không ai nghe, còn có thằng Cướp Tàu vào tận pic của mình chửi xối xả. Bố thằng cờ hó

3 Likes

bác cứ inbox @win-win nhé,cao thủ mới nổi của F nhận định chuẩn lắm

tham khảo cả thôi, đéo nghe theo ai hết

Có phải win win là học trò A7 đúng ko bác

Kém A7 vài tuổi thôi,trình A7 đi trước xa quá nên tôi đang theo @win-win

Lải nhải nhiều thế Chú
Kệ đi

cay à?

dm vãi thật, người ta đã ngu muội tôn sùng thì để họ ngu mãi đi, ai nhờ chúng mày vào khuyên bảo người ta. Giống như đi tay vịn, đi chơi gái xong lại ngồi tâm sự khuyên gái hoàn lương à

1 Likes

Shock quớ TNI của bản gà lái kéo đc 1% đã xả shock shock

1 Likes

Lại dỗi rồi :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

Tôi thất nghiệp đã đành :cry::cry::cry:

Ặc… toàn đàn ông mặc váy e ạ… mà dù cố sn ntn cũng thấy lạ lắm… Về vđề từ thiện, bác Mrkhoai cũng đã nói rõ, gthích là bác làm cùng mn trên bản từ tiền túi, và chưa bao giờ bác kêu gọi phi đội gà bay nguyên góp… là sự thật 100%, là do cá nhân mỗi người tự nguyện làm từ cái tâm muốn góp gạch xây nhà vì trẻ e cơ nhỡ vùng xa. Mà đã cho đi là còn mãi… Một đoàn người ở đâu nhảy vào đòi chứng minh, giải trình nọ kia kiểu CA ép cung tội phạm thế nhỉ??? Vô lí thật sự.
Các bác bản gà có xác nhận với e là Mrkhoai @Tom_Tom chưa từng và tuyệt đối ko bao giờ hô hào góp tiền từ thiện ko??? Ai đồng ý rep tag tin nhắn của e dơ cho e xin một cánh tay của các bác với ạ.
Sự thật mãi là sự thật. Gieo gì sẽ gặt nấy.

20 Likes

Sự thật là chúng mày đã hô hào cho bà con ăn bô, lừa đảo tiền từ thiện mà lại còn lươn lẹo đánh tráo khái niệm đổi trắng thay đen. Đó là sự thật đấy mày ạ!

5 Likes

Chuẩn xác là chưa bao giờ hô hào quyên góp từ thiện

6 Likes

ủa thế bác cũng cùng loài với tôi à

Giờ có cả song ca online à : (

Mà các bác áo hường cuồng quá hóa rồ rồi nhỉ… bị Mrkhoai ám ảnh cmnr… đi đâu, làm gì, nhìn avarar nào cũng bẩu là bác Khoai… ối rồi ơi… truyền thái y đê các ấy ơi… :zipper_mouth_face::zipper_mouth_face::zipper_mouth_face:

11 Likes