Chào các bác

Bác ngon, vui thôi đừng vui quá :grinning:

4 Likes

CƯỚP TÀU nó là nghề của em rồi bác…em và bác cùng là GÀ …

9 Likes

Nhớ không nhầm bác có con cá to lắm vác trên vai phải không? ăn hết chưa?

4 Likes

hay là thằng cu ngồi thềm cửa khoe chim nhỉ

4 Likes

Lâu không gặp giờ nhớ nhớ quên quên lẫn lộn hết

4 Likes

Các bác chào Tráu á :joy::joy::joy:

5 Likes

Bị nó cho lên đảo nửa năm rồi, các bác lại chuyển sang nhà mới thay avatal nên lẫn lộn không nhớ được :grinning:

4 Likes

chỉ nhớ ông MrKhoai này chuyên đánh hàng nóng

4 Likes

Em và bác cùng họ nhà GÀ…làm sao quyên nhau được…hihi

11 Likes

Cái ông họ Cấn này lại đi vuốt đuôi mình rồi :grinning:

3 Likes
3 Likes

Em F0 chào Bác Fn. Em xin theo dấu chân Bác.

4 Likes

Bắt đầu 1 xu hướng mới, để xem quý 2/2022 doanh nghiệp nào ảnh hưởng đầu tiên :grinning: :grinning: :grinning:

5 Likes

Lại gặp bác rồi. Chào mừng bác đến với ngôi nhà mới :rainbow:

29 Likes

VIC ơi anh gọi tên em đầu tiên

4 Likes

rất mong cùng làm bạn với các bác

5 Likes

Ngày trước có nghe ông nào nói thành lập sở giao dịch chứng khoán Việt Nam để phù hợp với thông lệ quốc tế, sau đó chuyển cổ phiếu niêm yết, chứng quyền có đảm bảo sang sàn HOSE, sàn HNX sẽ giao dịch trái phiếu và phái sinh tiến tới đưa giao dịch T0 để kịp nâng hạng trước 2023, nhưng tình hình hiện nay còn rất nhiều việc phải làm. Mọi người có thời gian tham khảo
https://vietstock.vn/2021/12/chinh-sach-ttck-2021-diem-nong-chong-nghen-lenh-143-916728.htm

6 Likes

7 Likes

E là F gà chích, bác gà con cho e theo theo đuôi mổ thóc rơi thóc vãi với bác nhé, e cúng bác… con gà trước :grinning: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

6 Likes

Nếu điều này được triển khai thì HOSE sẽ không phân biệt cổ phiếu lớn nhỏ, tốt xấu mà nó sẽ là 1 cái nồi thập cẩm, doanh nghiệp cũng không cần phải niêm yết cửa sau và các chứng sĩ sẽ mất 1 lý do chuyển sàn để đánh cổ phiếu, việc chọn lựa cổ phiếu sẽ hơi phức tạp hơn

6 Likes