Cháu A7 đã ăn 1 siêu cổ 26 lần tk, và thị trường đang có một cổ y hệt

31.5 của anh ăn 7 giá rồi ! Còn lên.

BÁO SÀI GÒN GIẢI PHÓNG tốt nhất cứ ôm cp bank. Đầu tư chứ đầu cơ bọn lái bds và cp bds nó lùa cho toang.

Trước làm 1k bank cắt lỗ ngay. Ai thấy bank ngon cứ vay mượn full magin mà múc

Bạn thấy đó, A7 còn ngu lắm. Kệ nó.

Sao ai ngu???

Sao???

Ai đúng???

Sao cậu giỏi thế mà lại nghèo ? Tất cả các cp cậu chọn có con nào tăng đc 10 lần và ko chỉnh ko hay tăng xong sập xuyên cả đáy?

Nói đúng để cứu người thôi chứ đẳng cấp gì đâu. Ceo 6-8, dig 8-12 là giá trị đúng.

Thế à??? Tôi không biết khoe ngàn tỉ. Tôi cũng chẳng nói hay khoe tôi giỏi. Còn nghèo thì chắc chắn tôi không nghèo. Thế nhé, chắc gì thằng A7 hơn tôi??? Và với tôi hơn kém về tiền bạc nó là thứ tôi ko so sánh.

À Lmh tăng 20 lần sau 2 năm là có nhé.

Có cần xem LMH

Xem lại lịch sử giá từ khi mua tới khi nó tăng tới giờ đã bao giờ nó giảm quá 50% chưa??? Còn tôi cũng bán LMH kha khá hồi tháng 1 năm nay rồi

Nó sẽ giảm dn này chả có vẹo gì bản chất là cờ bạc nếu cậu biết nó sẽ tăng 20 lần sao pải ôm c69 sao ko all in nó mà giàu cơ hội chỉ cần 1 -2 thôi cần gjf nhiều , còn riêng tài sản từ ck cậu chả so đc với ai đệ a7 cả chứ đừng nói so với a7. Tôi biết chính xác số cp c69 lúc cậu nắm nhiều nhất là bao nhiêu Toàn có là bao nhiêu. Thế nên ngáo ít thôi.

Tôi mua C69 cầm hơn 1 năm từ giá 6 mua dòng tới giá 16, bán ở 20… sao???

Trình độ cậu quá kém đến đọc hiểu cũng ko đc?

Ko quan tâm nhé, với tôi việc đầu tư là đàng hoàng, bán nói bán, mua nói mua, không phải lùa, lừa bố con thằng nào. C69 LÝ RA TÔI PHẢI GIỮ DÀI NHƯNG VÌ TÔI BIẾT NGÀNH BDS CÓ VẤN ĐỀ LỚN NÊN BÁN.

Ko quan tâm thằng ngu nào đánh giá bản thân mình là điều nên biết.

Thế A7 bán chưa ? Lúc cậu ôm c69 cậu có hô ngừoi ta mua ko? Hay cậu bảo tăng mạnh rồi đừng mua nữa đm chả hót như đài đến bọn đàn bà trong room nó khóc nó ko chịu đc nó cắt nó bảo em nghe Thuận với Toàn em tưởng ngừoi nội bộ này kia mua 14-15 về 9 cắt sạch

Gọi A7 hay cả họ đệ tử A7 ra mà tranh luận và chửi đi. Tôi ko chửi và chẳng quan tâm.

Đây nói rồi đừng ngáo, ttck ko chết đâu và vn ko đầu tư bds chả đầu tư mịa gì khác đc cả, chửi to rồi lại liến khoẻ, và thằng giàu vẫn giàu còn loại ngu và ngáo như Thuận vẫn nghèo ok? Ăn 20 lần nav đc 10 tỷ chưa ?