Cháu A7 đã ăn 1 siêu cổ 26 lần tk, và thị trường đang có một cổ y hệt

A ngủ nhé Thuận

Ai bảo cắt??? Tôi mua và liên tục mua C69 từ 6 lên 16 về 9 lên 16 và bán ở 20. Tôi mua bán có nói rõ luôn trên room và cả fireant cùng nhiều trang mạng khác. Sau đó chúng nó xóa nịc của tôi nhiều lần.

Ko nên quan tâm túi tiền thằng khác. Còn việc đầu tư là đàng hoàng chứ ko phải lùa gà úp bô kiểu lái lợn ceo, dig, l14 và mấy thằng kiểu A7 và đệ nó.

Trình con này ngang Thuận haha

Lùa như nào? Lfi vẫn ôm đó mua A7 bảo mua phân tích tại sao mua chưa bán thì sao gọi là lùa úp bô hay chứ tăng là ngon giảm là úp ?? Hả thằng ngáo ?

Mày cứ ngồi mà lùa lừa và úp bô lẫn nhau con hàng lởm ceo dig và l14 nhé. Đời còn dài mà.

Gọi cả họ ra mà lùa cả nước nhanh giàu lắm, hô zã họng lập room thu phí phân tích các kiểu con C69 ko tăng nổi hài. Trình lùn đố kỵ ngừoi ta đã vươn tầm lên tạo lập doanh nghiệp rồi ông vỗ ngực khen giỏi đánh đc vài tỉ T3 mịa nav có vài tỉ nói gom mấy tháng con acb nghe ngứa cả đít

1 Likes

Còn lùa lừa ceo dig l14 thì 3 con này còn chia TK nhiều.

Yên tâm sau cậu sẽ húp lại của tớ haha vì tớ biết trình cậu đến đâu và đầu đang nghĩ gì

Dn nó vẫn ngon hơn con C69 và lmh ok chưa cổ phiếu nó nói lên tầm nhìn nhà đầu tư đấy

Tao bảo này mình mày có doanh nghiệp??? Haha… thế đi, loại mở mồm khoe tiền là tao hiểu rồi. Thế nhé, chúng mày giàu với ai chứ với tao thì chúng mày cũng bình thường hiểu chứ.

Hihi, trình lùn cáu rồi. Nếu giỏi và tự tin về bán mịa nhà đi mà all in cp cho nhanh giàu sao pải la liếm bú view? Khoe trình độ thu phí làm gì? Đúng ko ví dụ năm ngoái giỏi all in dig rồi luỹ kế ceo thì đời Thuận đã khác ko đến nỗi đói quá pải đi kêu gào như này

Đúng ko Thuận hihi

Mày chém kệ mày LMH tao cho mày thấy đó nó x 20 lần sau hơn 1 năm là đúng phải không??? Còn C69 nó trả cổ tức bằng tiền vì nó có tiền phải không??? Còn loại L14, Ceo, dig có cái giấy chùi shirt hiểu chứ, mày bảo thằng LFI, L14 mua phát hành theo quyền và phát hành riêng lẻ đi xem mua hết cty nó luôn đi để làm tỉ phú giàu nhất thế giới luôn hộ cái. Haha…

Mang tiếng toàn mua đáy bán đỉnh sao ko giàu? Sao thằng giàu ? Cũng éo ai biết đến Thuận đồng nát là thằng củ kẹc nào ?

Đấy càng chém lại càng lòi cái zốt rồi hihi chém tieps đi

Haha… tao ko quan tâm hai cp lái lợn này. Haha… chắc gì chúng mày up bô và bị úp bô mà tao ko có lãi nhỉ??? Haha… “còn ngu còn chết”.

Hihi có thằng chết ở shs kìa giỏi thế sao lại chết?

Ngu lắm chỉ có ngu mới ko giàu còn bọn giàu nó đều thông minh hiểu chưa