Cháu A7 đã ăn 1 siêu cổ 26 lần tk, và thị trường đang có một cổ y hệt

Tao bảo này, loại mày chắc đã hơn ai??? Thằng A7 và đệ nó chắc giờ đã hơn ai???

Mày ngu lắm vì mày ko biết tao 13 tuổi ăn học bổng 39.500/ tháng hiểu chứ. Loại mày ko hiểu học bổng đó dành cho người 13 tuổi vào thời 199x nó thế nào đâu.

2 Likes

Học nhiều nên mới ngu đới

Tao cười rất vui vì cứ còn những thằng cãi như mày thì dig ceo còn úp bô sọt và tao thì… cười. Haha…

Mày thoải mái đi, đời nó có giá. Tao chỉ cần người ta đừng chết oan vì nghe mấy thằng lái lợn và mấy thằng ngu xuẩn về vĩ mô như A7 rồi đòi dạy đời.

Tôi ko biết ông vs A7 ai hơn ai, chí ít A7 hô múc CEO, DIG thì giờ này A7 vẫn ôm hàng cùng a e, còn ông hô a e mua C69 rồi ông bán mất tiêu còn a e thì sao. Rồi suốt ngày cà khịa cổ người khác trong khi cổ ông hơn ai. Còn nói cổ phiếu thì ông hô múc ACB từ năm 2021 rồi hô a e full margin tới h ăn dc bao nhiêu %, cách đây mấy ngày ông hô múc SHS giờ ăn dc bao nhiêu %?

1 Likes

Nó ngáo đá ko thể nc như ngừoi bình thường đc hihi

Tôi bán có nói nhé, còn tôi bảo rồi thích đánh bạc thì múc shs. Haha… múc nó đỡ thua hơn dig ceo nhỉ??? Haha… còn tôi đầu tư nên tôi chỉ nói rõ đầu tư ACB. Haha… toàn con bạc với Ceo, L14, Dig bảo sao ko chết. Haha… chỉ cần nghe vẫn còn có thằng chửi và bênh A7 nhĩa là còn gà. “Còn ngu, còn chết”. Haha…

Giờ ôm mớ tiền r bác, haizzz

Thầy chuẩn bị lên bơm oxy nhé

Haha… bơm rồi à??? Haha…

RSI chart tuần mà xuất hiện phân kỳ dương là múc all in. Chỉ báo thần thánh. Không cần nghe ai. Vĩ mô hay không vĩ mô đều phản ánh vào giá hết. Chart tuần không bao giờ lừa bạn.

1 Likes

Đỉnh cao của nghệ thuật ck là mua rồi đi chơi hay làm việc khác sau 3-5 năm tài khoản nhân 3 x10 lần. CHỈ CÓ A7 CHỈ CHO BẠN THÔI

Bán nhà đi mà mua

Bán chưa ?

1 Likes

Nhiều ae múc dig và xóa app đi chơi. Họ quên đi. Nhưng 5 10 năm sau. Họ vẫn giàu

Đang bán nhà để múc đây. Giá DIG quá rẻ mạt.

Sao k bán đi để mua lại cho đc giá :rofl:

Cái này đúng mà.
Tầm nhìn của A7 là xuyên suốt thời đại.
Đến cụ bill gate bây giờ cũng đi ôm hàng 100k ha đất bên Mẽo. Để giữ tài sản.

Thời nào cũng thế. Bđs luôn là cốt lõi.