Chị Hương VND đã thừa nhận 90% giao dịch trên TTCK là THUA LỖ. Đã đến lúc cần nhìn THẲNG VÀ THẬT về TTCK

Dig dư địa ko còn nhiều nên bỏ qua. Nhiều hàng trũng hơn nhiều

2 Likes

Xong nhé các bác.

2 Likes

Em biết bác là ai rồi

1 Likes

Comment này còn nguyên giá trị nhỉ. Bọn đa cấp tỉnh mắt ra chưa? Ăn bằng lần ko thấy giờ họ nhà Lăng lái sang tuần bít cửa thoát hàng nhé. Anh sống trên này 15 năm rồi, mấy cái bọn ham ăn bằng lần trong thời gian bằng ngày thì sẽ chết hành chục lần thôi :laughing:
Cu Khải bố thiên hạ đâu rồi, đa cấp đúng nghĩa :laughing:

khi nào sàn sập nhà thì làm tí kkk

Lãi 200% PSH ,100% DIG ,100% EVG thì k thấy cảm ơn ,lỗ 20% API IDJ lao vào cắn xé :flushed:

Của 2 thằng Khải và Cường tất :rofl::rofl::rofl:

bộ 3 siu phẩm về 555 hay về 333 :cold_face:

hay lắm

Mấy bọn đa cấp nhà Khải láo đâu rồi, anh cảnh báo các chú giờ sáng mắt ra chưa, định làm bố thiên hạ thì chết bất đắc kì tử thôi cu. Vào chứng khoán mà tư duy ăn bằng lần trong vài tuần thì xác định sẽ có lúc mất vài chục lần trong vài ngày nhé :laughing: :laughing:
Yên tâm Apec IDJ, APS, API lần lượt sẽ về giá 1,2,3 hết :laughing:

1 Likes

Ko múc idj thì còn tiếng, đâm đầu hô múc thì ối giời ôi

Bảo vào nvl thì ko nghe bác nhề

1 Likes

Chuẩn, đấy người ta gọi là đường dài mới biết ngựa hay. Tưởng họ nhà Apec chín nhưng mà loại chín thối, chín nát. Còn Nvl mới chỉ là khởi đầu của sự chín ngon, chín thơm :laughing:
Apec tuổi giun đem so sánh kì lân NVL á :laughing: :laughing:

1 Likes

Ko ngờ họ Apec lại giảm thê thảm như thế.
Chắc nhanh nhạy như Khải thì cũng đã kịp thoát hàng rồi :slight_smile:

Cu Khải mộng du trên chiến thắng ngỡ ăn bằng lần ngon, nên tôi phán đoán cu Khải cũng nằm trong đống sàn kia thôi, thoát lên trời à. Vụ nổ khoản lỗ thảm khốc ở Apec không khác gì vụ nổ của con tàu lặn Titan. Ngoài nhỏ lẻ fomo giá cao bán, còn một đống hiệu ứng từ việc cắt giảm margin ở các công ty chứng khoán, thảm khốc, cu Khải này sau vụ này con rất lâu lâu nữa nó mới gượng lại được. Chưa biết chừng cùng hội đội làm giá còn dính lao lý, rất phức tạp. Khổ, thích là bố thiên hạ thì lãnh kết cục bi thảm thế đấy :laughing: