Chị Hương VND đã thừa nhận 90% giao dịch trên TTCK là THUA LỖ. Đã đến lúc cần nhìn THẲNG VÀ THẬT về TTCK

Quyết đoán mà múc thì sẽ có ăn :innocent:

3 Likes

Tự dưng có thằng tốt thế đứng lên PR quảng cáo mang cơm đến miệng cho hốc. Thế cũng có người tin. Đến chịu

Bữa nay đang bên fx kiếm tiền chờ uptrend xúc bác à

1 Likes

Sàn không có cầu vào mới sợ chứ cuối phiên nay vét gần hết giá sàn ,mai vét thêm phiên cuối nữa thôi

3 Likes

Anh đây mua evg 4.x em gái ạ , em đu 8.x hay sao mà ghét evg thế:kissing_closed_eyes::kissing_closed_eyes::kissing_closed_eyes::kissing_closed_eyes:

2 Likes

Thèng vui bị nhóm thèng khai đánh hội đồng rồi :grin:

Ko ảo mộng giàu nhanh nên ko ham hố. Thứ trên trời rơi xuống chỉ có lá khô và cứt chim.

Chờ cuối năm nói chuyện tiếp nhé

1 Likes

Tụi nó trực chờ sập vào táp phát thôi cổ phi thì im ngay

2 Likes

EVG nay trần lại nhé.

1 Likes

Gas vẫn thơm ngon nhưng k đc lòng tham chú ý

1 Likes

Mua thêm chưa em :)))))
Mua nhanh mua gấp mua cái sự giàu sang phú quí này đi không thiên hạ nó liếm mất :))))))

Anh chờ mãi mới về ko mua sao dc sàn tiếp đi xoắn ji.cổ phi e mà lặn là a móc e lên nhé

1 Likes

Văn của em giống bọn cổ đông DIG năm ngoái lắm :))))))

Thách đạp sàn, sàn mua thêm, hôm nay lại nhặt thêm được abc cổ giá đỏ, về giá xyz múc full margin tắt app… Kết quả 1 lũ trơ mắt ếch nhìn nó đánh cho từ 6x về dưới mệnh cháy hết tk. Anh nhìn tương lai chú thấy giống lắm :)))))

1 Likes

Thuộc bài nhỉ?!

Thêm cả đoạn: Phải rũ hết bọn chim bé mới chạy được, lái đánh đúng lắm bọn ăn li ăn line sao hiểu được, hôm nay rũ được kha khá 1 mớ, lái gom hàng quá hay tranh thủ nhặt nhạnh thêm được ít.

Bố tổ văn mới chả vở. Tài khoản thì đỏ lè lên động viên nhau :)))))

1 Likes

A văn vở ji e hỏi anh múc chưa a múc rồi. A chờ chỉnh múc mà. Lãi a ăn lỗ anh chịu.sao e phải khóc.a chờ giảm thêm 15% nữa sẽ múc đủ ok chưa.a có kêu ai mua theo đâu

1 Likes

:rofl::+1:

Doanh cao thủ đây rồi. Vừa rồi đi đâu lặn mắt tăm thế

Múc dig chưa? Múc đi, năm nay dig ko lừa ae đâu, kkk