Chị Hương VND đã thừa nhận 90% giao dịch trên TTCK là THUA LỖ. Đã đến lúc cần nhìn THẲNG VÀ THẬT về TTCK

Vào từ 7 rồi lên 20 chốt phần lãi

1 Likes

Tự vả vào mõm.

1 Likes

Chí kêu đtc bánh vẽ nó khởi công cmn rồi

1 Likes

Room bác ạ
Zoom là cái quần què gì thế.

Á thằng này trước theo A7 đây, sau đó quay ra chửi A7

rồi mài lại chửi thằng Khải sớm thôi mà!

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

khởi trong giấc mơ của m à :)))) hay khởi trên báo đài

Dòng tiền luân chuyển từ penny mid sang cổ phiếu trụ, ae đừng bán mua cp trụ lại thành lõm tập 2

Ăn nói cho có kiến thức. Còn chợ búa thì huệ ko tiếp

1 Likes

A7 ngu+ bảo thủ vì ôm lỳ đến chết, hơn 100 vẫn hô mua, đạp sàn liên tục vẫn hô giữ thì cả thiên hạ chửi ngu chứ ko phải mình tôi

1 Likes

Ờ thế theo Khải ăn bao nhiêu % dồi?

Khỉa bầu mài bán chưa hay vẫn bẩu Ôm?

Chí ngu hay là ko chịu đọc- giảm ls phải kèm theo tk và có thể bơm tiền là 2 chuyện khác nhau cmnr

1 Likes

:))))) thôi kiến thức nửa mùa như Huệ thì về mà cắp sách đi học cho nó bài bản :smiley: vãi cả giảm ls kèm theo tk và có thể bơm tiền là cc gì :))) TK ở đây có thiếu đé’o đâu mà cư kêu giảm ls kèm tk là cái gì hả Huệ :))) Mà Huệ chắc mịa gì đã biết hạ LS TT2 tại sao LS TT1 lại không giảm về mặt dài hạn đâu chém nhăng chém cuội :)))

Mới chỉnh tí mà ae chưởi nhau ghê quá.
Thài @Khai_Nguyen_Huu cho tớ hỏi câu thật tận đáy lòng. Tớ đang canh me bắt đáy EVG mà thấy nó cứ tí lại phang ra lệnh bản sàn cả triệu, ghê quá. Thài tư vấn cho tớ cái vùng bắt con dao này đc ko Thài? Thank thài nhiều nhiều!

Hạ ls, Bơm với chả tiền rồi lại còn đem thanh khoản ra chém :))) nhìn là chả biết cái mịa gì :smiley: lol nào thì đại sóng, ngập mồm các kiểu :)) toàn mấy thằng nửa mùa

Chim lợn đông quá,dự là chuẩn bị ăn lồi mồm toét mỏ

1 Likes

bít đâu là đái :v

Giống dig giá 11 quá quyết đoán xúc là ăn to

2 Likes

Ý là giảm ls phải luư thông tk đó

Đúng đấy bác. Xúc cật lực. Cứ khi nào thấy cno chưởi nhau xuyên trưa, nhin ăn nhịn uống chửi nhau là mình phải xúc. Cờ mà em đang del biết xúc con gì đây.

E Huệ ơi e đi học đi a nói thật đọc báo của mấy thằng Chiên Da lởm có ngày bị a chửi cho :smiley: Như này ấy hả cần TK hả :)))