Chị Hương VND đã thừa nhận 90% giao dịch trên TTCK là THUA LỖ. Đã đến lúc cần nhìn THẲNG VÀ THẬT về TTCK

Ô em thấy sách nó dạy thế mà bác?
Giờ theo bác nhìn đâu giờ?

Thằng nào cao thủ tự hiểu. Chắc chí lại theo học mấy thằng hedge academy chém bố chịu

1 Likes

Cao thủ như em Huệ thì lượn mẹ nó đi :smiley:

Cái này e tưởng nói tới nền KT nói chung, DN nói riêng mờ. Chứ em thấy sách bảo: CK luôn đi trước, CK nà tương nai mờ bác.

1 Likes

Dẫn sách ra đi a, sách nào nói vậy ? Chứng khoán nào phản ánh nền kinh tế thế a ?

Tương nai bác. Em có bẩu nền KT đâu mờ.

1 Likes

Hedge Academy là gì vậy e Huệ :))) khóa học em Huệ bán à

Tương lai nào thế a? dẫn sách ra hộ tôi cái

Hỏi thài del trả nhời. Thế này em ko vào Rum đóng phí thài nữa đâu nhé.

ủa a kêu sách thì tôi hỏi nguồn nào nói phản ánh tương lai vậy a :))) tôi đi học có sách nào dạy thế đâu =)))) hay a lại nghe chém về sự Kỳ Vọng của A7 vậy chắc sách NĐT 1970 à :smiley:

Lâu lắm mới thấy @Slyfox89 . Hố hố. Up chen lên cụ lên à

Thì em hỏi thôi mà. Bác hắng máu quá. Em chưởi nhau với em Huệ tiếp đi. Xin nhỗi bác nhiều.

Thài thu phí bao nhiêu vậy nghe nói miễn phí chiêm tinh phải ko?

không có ai rảnh rổi trưa không nghĩ ngơi mà lên đây tạo acc clone ra chửi nhau chịm lợn mà không có mục đích, nghề tụi này mà.

Huệ đâu biết. Huệ chẳng mua con nào cả API VC7 evg tcd tdg. Vì huệ tự phân tích tự ăn. Có thua có chịu. Tội gì nghe người ta hô lúc ăn ko cảm ơn lúc ko ăn được quay ra cắn. Thế là ko được kk

3 Likes

bác @nhadautuABC bím cho e 1 mã đê.

1 Likes

TT quay đầu

2 Likes

Đang mong nó cứ xấu để mua hàng ngon giá rẻ. Giá chiết khấu thì lại sợ. Giá xanh thì đu thì đời còn khổ nhiều

1 Likes

Đã kịp nhập thêm giá sàn Evg sáng nay sếp ơi!
3 triệu cp giá trần ai xúc hết mà mau thế :smiley: có vài ba phút :face_with_spiral_eyes:

1 Likes

Chất nhỉ đã biết xúc giá sàn rồi đấy