Chỉ mỗi DIG CEO mới có quỹ đất ngon? SAI LẦM khi chưa biết đến cổ phiếu này

, ,

thế bđs giai đoạn vừa rồi cũng đi bụi đó bác, thị trường chung giảm thì trạng chết chúa cũng băng hà. mặt bằng giá rẻ thiết lập mới r + chiết khấu đủ hấp dẫn + cổ tốt chưa ai chú ý thì gom của để dành sau này sắm kim cương gả vợ dựng chồng cho con

cổ chứng downtrend hết r bác, đợt này chắc chỉ bull lên được mười mấy % xong sẽ đi về dĩ vãng

1 Likes

okie bác
ae ăn đc bao nhiêu tôi đều mừng
có cơ hội thì cứ chia sẻ chứ giấu diếm làm gì

cơ bản nhưng cũng phải biết lúc thoát cho phù hợp nhé, cơ bản mà nó cắm đầu vẫn cứ hold thì có mà đi bụi

Danh mục cầm cả DIG, CEO vs IPA

Bác nào bán giờ thì đúng đáy vì nó giữ 25% vnd tương đương 5700 tỷ mà vốn hoá nó là 6200 tỷ quá rẻ để mua vào. Bán ngay đáy đã khó, mua lại cái mình vừa bán giá cao hơn lại càng khó. Lúc đó mn đừng trách mình nhé

toàn nhỏ lẻ chơi với nhau, không bay được đâu, lên tí là sẽ bị xả vào đầu thôi, cầu không bao giờ đủ, lại thêm cái lý luận giữ vnd nữa chứ, đến tỉ lệ bao nhiêu còn sai thì cái này là đi copy paste à?

Gần 30% đấy bác

Các bác có thấy lạ không khi bạn này viết bài giới thiệu IPA mà lại còn không biết IPA giữ bao nhiêu % VND. Chắc đc giao chỉ tiêu đăng bài và comment có mục đích

image

Đấy, tra cái là ra 25%, thế mà viết mạnh mẽ 15%

IPA nắm 25% của VND chứ mấy bác

6 Likes

DIG , CEO chuẩn bị tím rồi kìa ! Các bác cứ ở đó mà kêu gào cho mấy công ty in giấy đi nhé ! Em đi nghỉ dưỡng đây ! Chào thân ái !

@NguyenCuong_CE đã bay vào thì các ông nên liệu mà thoát hàng!!! không đùa được đâu nhé!

1 Likes

vâng lỗi tôi để chỉnh số 1 thành số 2 cho đúng số, khéo lại nói tôi hoàn thành chỉ tiêu

Bác hiện hình rồi à, pic khác bác bảo tuần trước ra a4, xong đạp tòe mỏ không thấy đâu

bác kẹp hàng giá 5x hay 7x thế?

Đừu! Hay lắm bạn! Nói thẳng vậy như sút vô mõm nó ấy!

bạn này có vẻ cay cú ipa hóa ra đu đỉnh à

CE nào