Chiên da chê A7 đánh không có hậu và cái kết =]]

Chiên za “Nikita nikita Nguyễn” chê A7 đánh không có hậu, trong khi đệ tử của A7 từ vài chục, vài trăm triệu lên cả đại gia trăm, ngàn tỷ, người vào HĐQT, người thì làm giám đốc điều hành doanh nghiệp có tài sản lớn

Định giá VNR 9x, KHP 3x, VNH 2x rồi hô anh em, đệ tử trong group mua ==> chết mất xác hàng loạt với mô hình cây thông noel hoặc mất thanh khoản

Chê cổ BĐS, rồi sau đó thấy BĐS khắp nơi tăng giá (đặc biệt sau vụ đấu giá lô đất ở Thủ Thiêm) lập tức chuyển giới từ chim lợn thành bìm bịp

1 Likes

Ai có ý kiến nào trái chiều tí là bị thầy rì mu ngay nhé

đăng công khai cả thông tin để mọi người biết còn né đi bác

1 Likes

có nick face ko anh em, người thật việc thật :smiley:

2 Likes

Face của nó đây bác: https://www.facebook.com/duynp6868
chuyên đi nói xấu các anh lớn trong giới tài chính trong group của nó (trong đó có A7). Face nó lúc nào cũng chọn 1 con đang CE tím, rồi nhận là nó lái, chuyên lùa F0 (các chị em phụ nữ, sinh viên…) vào group te le gram để úp bô. Nhiều người chết thảm ở SCJ, VNH, VNR… các bác có thể lên fire ant để kiểm chứng, rất nhiều người chửi thằng “Thầy” mất dậy - chính là nó đấy

3 Likes

Bác vào Fireant, gõ các mã VNH , SCJ, VNR (tìm trong phần Cộng đồng của những mã này, yên tâm là cả 1 rừng commend chửi bới cùng rất nhiều tư liệu, bằng chứng nó lùa F0 rồi úp bô trên đỉnh )

1 Likes

Nó lập nick trên Cá mập chứng khoán rồi, chắc đang tính lùa ae trên đấy, có dạo nó up chart L14 (lúc giá đang 18x), rồi so sánh PE con KHP với L14 trên face nữa cơ, hài vđ

lên bài k cho nó lừa ngkhac nữa

Em mời bác tàu biển thùng bia 333…em kiếm trên tàu ROS…

2021_12_14_10.07.57

15 Likes

Thiếu MGC bác ạ

con này đúng úp bô

1 Likes

3 mã kia em có ăn còn bị úp mỗi mã này thui Bác ạ!

nma mã đấy úp nặng quá bác ạ chưa t+3 đã âm 20%

1 Likes

Vâng em cắt lỗ mất 32tr

MẤY CON CHIM LỢN NÓI A7 NÀY NỌ XEM XONG VIDEO TỨC HỘC MÁU MỒM…

ôi khổ thân bác, em cx âm nma vừa phải tại cx thấy mùi

1 Likes

Thằng này bị chửi trên Fireant suốt ngày =))

Chị Nga thích giả chết để sống lâu đó, cổ mà tăng thì chị bị nổi quá không đúng ý chị. Nên cứ lình xình thế này là chị thích. Giờ chỉ có tay to nào vào hốt hết đám cổ trôi nổi đủ để vào ngồi cùng mâm với chị thì chị mới hoảng.

Ơ con VNH cũng có người lùa được nhỉ. Em thấy chart đỏ lè. Nhìn sợ ghê