Chiên da chê A7 đánh không có hậu và cái kết =]]

MẤY CON CHIM LỢN NÓI A7 NÀY NỌ XEM XONG VIDEO TỨC HỘC MÁU MỒM…

ôi khổ thân bác, em cx âm nma vừa phải tại cx thấy mùi

1 Likes

Thằng này bị chửi trên Fireant suốt ngày =))

Chị Nga thích giả chết để sống lâu đó, cổ mà tăng thì chị bị nổi quá không đúng ý chị. Nên cứ lình xình thế này là chị thích. Giờ chỉ có tay to nào vào hốt hết đám cổ trôi nổi đủ để vào ngồi cùng mâm với chị thì chị mới hoảng.

Ơ con VNH cũng có người lùa được nhỉ. Em thấy chart đỏ lè. Nhìn sợ ghê

Mình tranh luận trên group ■■■■■■■■ của bạn này. Bạn ý tranh luận không lại lập tức kick mình và hình như xóa tất cả các dòng chat của mình và những người nói sai ý của bạn ấy. Đợt trước bạn ý chim lợn CII nói CII mua chỉ có chết (lúc giá 25). Mình vào phân tích FA của CII, bạn ý lập tức thể hiện cái gì cũng biết, đẻ ra các dự án của CII các thứ. Đến hôm qua bạn ấy vào nói bạn ý biết CII lâu rồi, mua lâu rồi. Mình vào nói là mình đã phân tích CII khá lâu và nắm nó từ lâu rồi, lập tức bạn ý xấn xổ nói mình nào là chém gió, không biết gì thì im.
Thật đáng thất vọng với những người tin tưởng bạn ấy rồi cuối cùng mua những mã mà bạn ấy hô hào rồi bị úp bô như VNH, SCJ, VNR
À bạn ấy hô hào nhưng hô theo kiểu: up chart nói múc đê, làm 1 bài thơ để gợi ý mã (tất nhiên là rất dễ tìm). Không múc là hèn, sợ ở nhà với vợ (rất bực với câu này),…

2 Likes

bác là Phụng đko? khổ thân bác bị thằng ngáo đá đấy chửi

Vâng, mình là Phụng, thậm chí bạn Duy này còn nhắn tin riêng cho mình nói là những mã VNH, SCJ tăng là do bạn ấy mua. Còn room của bạn ấy làm gì có ai có tiền mà mua.
Trong khi mã VNH khi bạn ấy hô thì thanh khoản nó chắc đươc cỡ 2 tỷ ngày bình thường (ngày bạn ý hô mua để bạn ý thoát hàng thì thanh khoản lên cao ~ 5-6 tỷ/ngày). Room hơn 1 nghìn người thì những mã đó 1/5 người của room mua thì nó đã trần vài phiên, SCJ cũng tương tự như thế thậm chí thanh khoản còn thấp hơn.
Sau khi hô hào 3-4 phiên để anh em đu vào cho bạn ấy thoát hàng thì bạn ý sẽ quay lại bài ca: đầu tư mà tính 1-2 tuần làm gì. Phải nhìn xa :).
Bạn ý có vẻ nghĩ ai cũng ngu tới nỗi không biết bạn ấy diễn trò gì nên hiện tại vẫn thể hiện kinh lắm, chửi hết người này đến người kia, trước nhớ có đợt còn chửi anh Long Phan không biết gì, tầm nhìn không qua ngọn cỏ, bla bla…

2 Likes

room đấy chửi có tiến sĩ Ho Quoc Tuan nữa mà quá vớ vẩn, bọn nó có nhóm riêng đó bác thằng Hai Vuong ý nó có nhóm riêng với 1 số thằng khác trong group để đu bám theo Duy rồi hô hào f0 cno thoát sớm lắm

Cái đó thì mình không rõ lắm. Mình ở room đó khá sớm nên bạn Duy đó tâm tính ra sao mình cũng có đánh giá được đôi phần qua những lầm bạn ấy cãi cọ, chửi rủa người khác. Mong sẽ nhiều người F0 mới bước vào thị trường sẽ không bị những kiến thức (có thể là ảo), những khoe mẽ về trình độ của bạn ấy làm hoa mắt mà nhắm mắt làm theo những gì bạn ấy phím hàng.

1 Likes

Chê a7 giờ gà a7 ai nấy béo như lợn

ủa A7 là thằng đầu B nào vậy

lên f247 k biết a7? Duy ơi Duy à

Redirecting... chuyên gia nói xấu người khác, rồi nói mình tâm tốt, nhưng thực sự thì chỉ có dã tâm vì tiền

Mấy anh em né hắn ra

1 Likes

Mấy tài khoản bạn mình gửi uỷ thác bị lỗ nặng, do phải đổ vỏ KHP giá 18,19. Thât sự thầy quá tham lam. Suốt ngày khoe trên face mã như tên lửa, 1 năm đại thắng. Mà mã chơi cho người khác thì lỗ kinh hoàng…

Đã check fireant. Chửi hết cả họ lên rồi

Mgc duy nhất cổ than còn đáy chưa phi.mà phi thì hơi nhanh à

giờ vào giá KHP 18 -19 được thì lại thơm kèo đó )))))

Nó chỉ là 1 khâu thăm dò khoan… thui chứ ko như cổ than có các mỏ đâu bạn! Ông ý chọn đánh vì nó kém thanh khoản thui