🎧 Cho Người Vào Cuộc Chiến - Dọn tổ đón đại bàng

Ối vợ già lên 21 rùi :joy::joy::joy:

4 Likes

Ủa? Lâu rồi mà. Lúc anh nói chạm điểm G là 21 và 16.5 đó.

4 Likes

Pvs giá này vào được không bác người Tuyết ơi

2 Likes

Hehe.

3 Likes

Ôi e đi ra bờ sông ngồi đây :thong_sandal: :thong_sandal: :thong_sandal:

5 Likes

Em thấy vẫn ổn. Pic bên kia em vẫn khuyến nghị mua 25±0.5 đó bác. Bác xem link này.

6 Likes

Là sao ta? Mất dép hả em?

5 Likes

Chắc bị vợ già chửi cho. Nên đang buồn đó anh ạ.

2 Likes

Vợ già đẹp lung linh với việc giảm cân lấy lại chỉ số BMI siêu đẹp khi cao lên (lên 21) và số đo vòng 1 cũng đẹp nhất (Vol khớp cao ngất ngưởng). Rất có thể đây là bước chạy đà hoàn hảo cho việc vượt 22.5 đây. Follow up!

5 Likes

Thế nào cũng nhắn nhủ anh tìm giúp đôi dép cho xem.

5 Likes

Há há. Chắc tí vào khóc với anh. Anh thì đâu có từ chối. Càng yếu đuối anh càng cho ngả vào lòng con gì nữa.

4 Likes

Uhm. Chỉ có em hiểu anh. Yếu đuối ngã vào lòng anh ôm liền, yếu quá anh né qua, đạp phát chết tươi!

3 Likes

Tổng kết nhanh:

• VNI lấy lại mốc 1,050 với thanh khoản 9,6k tỷ trên sàn Hồ. Tây lông mua ròng nhẹ.
  • Dòng BĐS giao dịch sôi động với sự quay lại của NVL trong màu áo tím phiên thứ hai liên tiếp. DIG, DXG, CEO, PDR cũng giữ được màu xanh đọt chuối đọt chè (hai cái đọt này nói láy hay lắm, bác nào thích thì thử đi)
  • Dầu khí, mảng yêu thích của em tạm ngừng tăng một phiên để tích lũy.
  • ĐTC với sự trở lại của VCG làm xôn xao giới chân dài họ làm đường cao tốc, sân bay này.
  • NH thì hơi lặng im một xíu.
  • Thép tăng nhẹ trong sự hưng phấn có kìm chế.

Nhìn chung, hôm nay là một phiên giao dịch tương đối thành công với người cầm cổ, kể cả những người mua mới. Cầm tiền hới sốt ruột rồi.
Em vẫn duy trì quan điểm chinh phục MA50 trong tháng 3 này.
GB.

6 Likes

Sao Anh biết hay vậy. Anh nhớ đọc thư tay nhá. Hay lắm đó hị hị

2 Likes

Hị hị đi guốc trong bụng tui…đau quá trời. Ai kỳ vậy
Đang mất đôi guốc cao gót, đang bực nè

3 Likes

Nay chốt VCG rồi nhé người tuyết. Đợi vòng lại 20 Trùm lại lên thuyền

5 Likes

Hnay em cũng chốt VCG

6 Likes

Biết đủ là tốt cô nương à , nó tăng tiếp thì nó là CP tốt và sẽ tham gia ở nhịp điều chỉnh sau

7 Likes

Nói sao nhỉ? Ai chê vợ già của em thì chê chứ em thấy vẫn ổn. Cứ lâu lâu lên ngồi nhẹ nhàng nhún nhảy nhịp nhả thì vẫn sống hoài được. Bác là làm y bài luôn đó.

8 Likes

xuống tàu DIG chưa bác Trùm ?

2 Likes