🎧 Cho Người Vào Cuộc Chiến - Dọn tổ đón đại bàng

Mấy ông CFO của BĐS đợt này chắc bạc đầu hết, chạy ăn từng bữa là có thật. Vay nóng vay lạnh cho qua con trăng này chứ làm gì biết tới tháng sau thế nào.

1 Likes

Có một cách để sóng sót là bán bớt dự án nhưng sẽ phải thật sự cân nhắc cho hành động này. Bán dự án để trả nợ thì giải quyết được vấn đề nợ nhưng vấn đề tương lai của doanh nghiệp lại bị ảnh hưởng. Đương nhiên là chưa nói đến nhiều doanh nghiệp lấy dự án ra làm tài sản để đi vay thì không thể sắp xếp bán được.

5 Likes

Trong khi mấy mã BDS khác đang ngoắc ngoải thì IJC đang có dấu hiệu tím. Có bác nào tìm được lý do chưa vậy?

4 Likes

Đợi chiều nó đóng trần rồi tìm lý do sau bác, chứ 13h về tham chiếu thì lại mất thời gian.

1 Likes

Chuẩn!
Nhưng em đoán trong đó có một lý do là Tân Uyên lên thành phố.

5 Likes

Há…há…há…ha…ha…ha…hà…hà…hà…hic…hic…hic…

6 Likes

Đầu tư công VCG sẽ xanh đậm nếu chiều nay VNI đóng cửa trên 1,050.

4 Likes

Chào mừng anh mở nhà mới. Giữa lúc sóng to gió lớn thế này có mái nhà tránh mưa nắng yên tâm quá ạ.
Em vẫn còn 1k PVS tính làm của hồi môn giống c Trinh đó anh. 2 ngày nay e nó vẫn giữ được màu xanh trong khi TT hoa đỏ…
Hiii nhân tiện cho e hỏi PVD có được khum anh? Nó break kênh giảm như PVS không ạ?
E cảm ơn anh ạ

5 Likes

Em dự kiến mua giá nhiêu bán giá nhiêu mà hỏi PVD?

3 Likes

chiến nào:

Dạ em thấy cùng dòng P nên hỏi xem có ăn ké được tý nào không? Nếu PVD có giá tầm 18 thì em múc ạ :laughing: :laughing: :laughing:Anh thấy được không anh?

1 Likes

Được em. Chờ mùa quýt sang năm đi. Mà đến khi PVD có giá 18 thì nhiều con khác thơm hơn.

3 Likes

Hà hà…bác làm em cười muốn xỉu. Mùa quýt lâu quá, thôi e trả giá lên 19.8 -20.2 ạ. Được thì vào việc luôn ạ :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

2 Likes

Mà em thấy lạ, chị em chúng em có làm gì quá đáng đâu mà năm nào 14/2 - 8/3 - 20/10 các Anh lái đều vả không trượt phát nào thế nhỉ.
Có tức tối gì cái đứa ở nhà…thì cũng đừng thái độ thế chứ. :laughing: :laughing: :laughing:

1 Likes

Há…há…:grin::grin::grin: Liên quan khỉ khô gì đến ngày của các chị em đâu em. Chẳng qua năm rồi đến năm nay, số ngày giảm chiếm đến 90% nên nó rơi tõm vào mấy ngày này là thường.

3 Likes

HĐ TL basis đang từ mức -10 lùi dần về mốc toạ độ ngày.

4 Likes

14h30 hôm nay liệm.

An táng tại tư thổ.
(Cáo phó)

2 Likes

Đau lòng. :joy:

2 Likes

Tích lũy sức bật để chờ nó nhảy thì mình bám theo. Xuống sao, lên vậy.

4 Likes

e sợ nó sẽ đi vào lòng đất như người ae ép nờ cê đó a ơi

1 Likes