🎧 Cho Người Vào Cuộc Chiến - Dọn tổ đón đại bàng

Vậy nên em hiểu và cảm kích c lắm đó! Bài hát trên em biết c cũng sẽ chiêm nghiệm! “Dù sao đi nữa, hãy cũng cứ yêu thương thôi” - cũng điều em muốn nói đến chị đó! Đến hay đi thì cũng nhẹ nhàng vậy thôi :slightly_smiling_face:. “Không có sự trưởng thành nào trong trái tim là lãng phí” :heart::heart::heart:

4 Likes

Cảm ơn em nhiều :smiling_face_with_three_hearts:. Bài kia nghe mòn gót đó em :slightly_smiling_face:.

5 Likes

Hihi. Em cảm ơn c. Em sẽ nghe - thấy album có vẻ hợp hợp rồi đó. :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Bài nào c cũng thấy hay luôn ấy. Nghe xong phát biểu cảm nghĩ nhá :grin:

5 Likes

Hihi. Okie c! :heart: Chắc nghe xong đọc vị c luôn quá :joy: (Em đg đi công tác chưa về - nên tối mới nghe đc nè - tranh thủ cầm đt 8 :joy:)

5 Likes

Thoải mái đi em. Càng đông càng vui anh càng khoái. Đàn ông thích đông vui mà.
Chú thích:
Đông vui = đui dông
Đui = mù
Dông = gió lớn
==> Mù gió lớn = mò…bự…

Nice weekend cả nhà.

3 Likes

Kiến nghị là viết tới đoạn “Mù gió lớn” đc rồi nha anh, rồi ai hiểu sao hiểu chớ ! :rofl:
Em mượn pic gửi vài dòng đến 2 người phụ nữ buồn hôm nay thui :kissing_heart: Thôi em bận rùi nên off đây! Cảm ơn lời chúc của anh ạ! :blush:

6 Likes

Đã sửa lại cho lịch sự rồi em.

4 Likes

Bonus cho em.
Phụ nữ thích nấu nướng
*Chú thích:

• Nấu = đun
  • Nướng = thui
    ==> Đun thui = đui thun
  • Đui = mù
  • Thun = co
    ==> Mù co = phụ nữ thích*
3 Likes

Xoắn hết cả não… :laughing: :laughing: :laughing:

5 Likes

Đôi khi người ta nghe đi nghe lại một bài hát ko chỉ bởi giai điệu dễ nghe mà bởi họ thấy mình trong đó.
P/s: List này c nghe từ 2021 ko liên quan đến tâm trạng nha :wink:. Mà c cứ ngỡ em 2x thôi đó.

5 Likes

Hii. Nay em sai nên em xoá nhé! :grin:
Cả nhà ngủ ngon nhé! :kissing_heart:
À em cũng thuộc top “có tuổi” rồi c :joy:

4 Likes

Ổn không em?

image

6 Likes

Ah, ý em là sai, ko phải say ạ :grin:

5 Likes

Em đoán Rose tầm cuối 8x đầu 9x đó c :smile:

2 Likes

C cứ tưởng xì tin cơ. Nhưng mà nghĩ lại xì tin thì tiền đâu chiên chứng, nhóm này cũng toàn ng ngang ngang tuổi nên dễ nói chuyện em nhỉ.

2 Likes

Sang chủ đề âm nhạc rùi hả, c cũng rất thích nghe nhạc nha, nhưng chủ yếu nghe nhạc tiếng Anh. Gu của c là nhạc love song, rock ballard thời thập niên 9-10x or nếu hiện đại thì là nhg bài sôi động nghe là đã muốn đứng lên nhún nhảy rồi :rofl::rofl::rofl:

P/s: tặng e 1 trong số nhg bài c nghe đi nghe lại suốt 25 năm rồi (chung thuỷ ko?! :stuck_out_tongue:)

4 Likes

Vậy thì tặng em lưn bài này nhoa, nghe thôi, đừng xem hình, bao phê

3 Likes

Tks chị mà c nói đừng xem hình lại khiến e tò mò phải xem hết :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Tuần sau làm thêm tí dtc anh nhỉ :smiley:

2 Likes