🎧 Cho Người Vào Cuộc Chiến - Dọn tổ đón đại bàng

Dạ, vẫn mong 1 ngày a chia sẻ bản full hd ko che case study này :smile::smile::smile:

Diễn viên còn ngại em ơi.

2 Likes

Không phải ngẫu nhiên mà anh đóng topic PVS lại và để đường link BSR dưới cùng để mọi người thích thì follow.
Anh nhìn thấy một điều gì đó tương tự ở mã này cho 6-8 tuần nữa.

6 Likes

Em đang nghĩ đến lúc đó pvs sẽ tăng lên bn ta :thinking:

3 Likes

Anh đoán được nhưng anh không nói đâu. :shushing_face:
Hiện tại, nó cần thêm thời gian để hấp thụ rồi mới đi tiếp đoạn dài nữa. Đoạn sau nó sẽ biến thành hàng nóng. Nhớ là hàng nóng anh không PR hay giới thiệu nha.

5 Likes

Vậy là a ko định mở lại pic pvs nữa à? E sẽ phải đơn thương độc mã vừa đi vừa dò mìn sao? :disappointed_relieved::sneezing_face::pleading_face:

3 Likes

Nếu nó đảo xuống 26-27 anh sẽ mở lại Pic mới.

5 Likes

Chắc phải có tin j đủ xấu để vni về lại 1000-1030 quá :face_with_spiral_eyes:

3 Likes

Đặc trưng nổi bật của cổ phiếu là tính chu kỳ nên không gì là không thể hết em. Mình có đủ kiên nhẫn để nhìn theo cái hình sin của nó không thôi.

6 Likes

Hii. Cảm ơn chị nè! Bài này cũng hay mà c nghe đến 25 năm rồi á? Mà công nhận chung thuỷ thiệt. Em 8x đời giữa :yum:. Nhạc c @NhamDoanhDoanh nghe cũng theo trend ghê. Cảm giác như chị em mình ko để ý tjan ấy nhỉ :rofl::rofl::rofl:

Chúc cả nhà tuần mới tràn đầy năng lượng!!! :blush::blush:

4 Likes

Xin chào cả nhà,
Chúc mọi người tuần mới thành công trên mọi lĩnh vực.

5 Likes

Giới chuyên gia (không phải lời nguyền 5 dòng kẻ) nhận định tuần này sẽ dao động trong biên độ hẹp nhưng không đề cập đến khả năng xuyên thủng các mốc hỗ trợ nên hy vọng những phiên đầu tuần sẽ rất là êm đẹp.

6 Likes

Chúc bác chủ pic và cả nhà một tuần tốt lành

3 Likes

Tuần này cười tươi thật tươi nha bác.

4 Likes

Chúc Anh Tuyết và cả nhà tuần mới vui vẻ, thành công ạ

5 Likes

Cám ơn bác. Em lúc nào cũng vui bác ạ. Bác và cả nhà vui vẻ ạ

4 Likes

Thị trường chứng khoán Mỹ đêm thứ Sáu kịp lấy lại mốc 33k làm cho sự hưng phấn của mọi người không được phát tiết trong ngày thứ Bảy và chủ nhật nên chắc nó sẽ dồn vào phiên ATO hôm nay. Note: CK Nhật bật tăng 2% luôn rồi.
Hôm nay em dự sẽ có lúc chinh phục lại mốc 1,070 và xem có khả năng tấn công 1,077 trong tuần này.
Hàng đặc biệt lưu ý: KBC
Hàng mua đầu tư chờ cơ hội: ANV
Hàng break Vol mua trong nhịp chỉnh: BSR
Hàng mua theo sóng ĐTC: LCG, VCG, C4G
Hàng… thôi mệt. Các bác tự chọn đi.

Chúc mọi người sáng suốt lựa chọn.

8 Likes

Cảm ơn em. Sắc tím thủy chung vẫn là chủ đạo nhé.

5 Likes

Hihihi e chọn hoa là có ý cả :laughing:

4 Likes

Hôm nay em sẽ khá bận rộn với họp hành nên ít comment một chút.
Chúc mọi người trading thuận lợi.

5 Likes