🎧 Cho Người Vào Cuộc Chiến - Dọn tổ đón đại bàng

chết rồi chị ơi e thích hết🤣

4 Likes

Anh sẽ không bênh vực những điều sai.
Bản thân anh làm sai, anh chủ động nhận lỗi và tìm cách khắc phục nhanh nhất. Điều đó sẽ giúp anh có nhiều thời gian hơn để làm những điều đúng kế tiếp.

8 Likes

Haha c ko bao h thích hết ai hay cái j cả, c nhìn nhận mọi thứ 1 cách khách quan nhất có thể :smile:

6 Likes

tính e phổi bò ai tốt là e thích thui vậy đó, e kém nhìn nhận phân tích lắm nên thường hay tiếp nhận mọi thứ theo hướng tích cực nhất☺️

5 Likes

Điều này suy diễn ra cách trading cổ phiếu.
Nếu anh xác định mình mua sai, anh sẽ nhanh chóng kết thúc để dành thời gian nghiên cứu những cổ mua đúng. Nếu cố bào chữa điều sai, anh sẽ lại phải tạo ra một cái sai khác, liên tiếp mắc sai lầm và tiêu xài hoang phí hết thời gian làm điều đúng.

6 Likes

Ngọc còn có vết nữa là con người. Khi mình đánh giá 1 cách khách quan mình sẽ có dễ chấp nhận hơn nhg nhược điểm của người khác và của chính mình.

3 Likes

Ai mua ANV, nhớ đọc kỹ những bài anh viết về việc chia tách cổ phiếu. Anh viết rất kỹ và rất tâm huyết về việc này nhưng anh viết vào một ngày chủ nhật nên nhiều người sẽ bỏ qua.

7 Likes

hôm đó a và chị Linh có trao đổi và e đã đọc rất kỹ☺️

4 Likes

Hãy nghiệm lại những gì anh dự đoán về PVS, VCG, KBC để thấy những điều anh viết cho ANV sẽ đúng vào khoảng 2-3 tháng tới, thậm chí sớm hơn.

7 Likes

Nay nhìn cổ nhà hàng xóm bay mà rầu quá, chiều cơm cá khô nóng ko nuốt trôi

4 Likes

Cá gì bác Vui? Có cá tra Năm Em, lộn, Nam Việt không?

4 Likes

anh Vui đang ôm gì đó, lâu lâu ko thấy anh Vui

3 Likes

Thường khi chốt ngày người ta ngồi đó phân tích. Anh rảnh nên nói trước 2-3 tháng.

4 Likes

Đang ôm vk em ạ

3 Likes

e thật sự rất thích cái sự rảnh đó của anh, mong cs ko làm a quá bận rộn😊

4 Likes

:cold_face: ôm có cỗ lòng

2 Likes

Khi nào anh xong thủ tục tái hôn, anh sẽ bơm tinh, lộn, bơm tin lại.

3 Likes

khi lạc quan thận trọng thì khi MÚC đừng margin, phòng khi bán tháo còn XÚC, HÚC chứ chị. :grinning:

4 Likes

Good advice :heart:

3 Likes

Chơi chứng khó nhỉ, những con mình thấy đẹp chả ôm đi ôm con ghẻ :joy: bị bao trận ko chừa

2 Likes