🎧 Cho Người Vào Cuộc Chiến - Dọn tổ đón đại bàng

Vậy đợi tt chỉnh nó nhún thêm chút nữa là an toàn anh ạ, vì nó xấu nên chắc chưa mấy ai nhòm ngó đâu anh

4 Likes

Ko phải roài :rofl:

3 Likes

Đúng rồi em.
Anh sẽ quan sát thêm phiên mai.
Nếu thấy có biến sớm anh sẽ hú ATO luôn.

3 Likes

Đúng không phải đâu em.
Hàng anh ngắm toàn hàng cơ bản thôi mà.

4 Likes

Hồi hộp quá :laughing:! Chuyến này theo thầy đi buôn cho thong thả, hàng e vẫn đầy thuyền chờ úp bô lại tha hồ tiền buôn theo thầy

4 Likes

Hàng anh giới thiệu không cần fomo.
Luôn luôn có cơ hội lên tàu.

6 Likes

Chứng khoán Mỹ mở cửa tăng hơn 100 điểm giờ bắt đầu xiu huyền lại rồi.
Dầu Brent đang thử thách 81. Quá mệt mỏi với con :strawberry: huyền rồi!.
Good night cả nhà!

5 Likes

Chúc a Tuyết và cả nhà ngủ ngoan, í nhầm, ngủ ngon :kissing_heart:

4 Likes

Thế Anh đặt kiểu ná ná kiếm hiệp hoặc cổ trang hoặc tân cổ giao duyên kiểu: Tâm gia trang, Kinh Bắc Hội quán… Cụ Chí ít đến những chỗ nghe sang chảnh như này ạ :smile:

5 Likes

IDJ mình bắt 5.2, khả năng có ăn không b?

1 Likes

Hì hì, tay bạc em đang son, cứ mở thêm nhát nữa xem sao :grinning:
Tiền mới đang nhiều :grinning:

10 Likes

Em thật sự không dám đánh giá case này. Khó quá bác!

5 Likes

Nghe nói bác qua mở bác cho nó son là bác nhắn từ 4h sáng đó phải không?

2 Likes

Nó lại quá hợp lý:))

4 Likes

Chúc a Tuyết và cả nhà mình có phiên giao dịch cuối tuần thành công, pặc đâu trúng đó:)

6 Likes

Bác @Nhatdep mở hàng nhà e từ đầu tuần nên VNI tuân cả tằng đó anh Tuyết. Vía bác ấy tốt thật đó, ng tốt vía thường là ng rộng rãi, thiện lành.
Chúc anh Chủ nhà cùng các ace thân thiết một ngày giao dịch hết nước chấm nhé!
hình ảnh

7 Likes

Chào buổi sáng mọi người,

• Các chuyên gia đều cho rằng VNI sẽ tiếp tục chinh phục đỉnh cao mới 1,180-1,190 trong phiên cuối tuần này.
  • Chứng khoán Mỹ tiếp tục duy trì phiên tăng thứ tư liên tiếp. Dù đà tăng có dấu hiệu chuột rút rồi.
  • Dầu Brent vượt 81 một cách nhẹ nhàng, hướng về mốc 85 rồi chăng? Hôm nay sẽ mệt mỏi với con :strawberry: huyền này nữa đó. Mọi người thích xem phim hành động nhớ ghé topic PVS.
  • Chỉ số tâm lý PSA của nhà đầu tư đang ở mức rất tích cực.
  • Tín hiệu FA vĩ mô đang ngày càng hoàn thiện và đẹp lung linh: kiểm soát được lạm phát, đẩy mạnh đầu tư công, thu hút FDI, làm cao tốc Bắc Nam rầm rộ, xây dựng sân bay Phú Bài, Long Thành, rồi mở rộng Nội Bài, hạ lãi suất nhiều lần, tìm cách tháo gỡ khó khăn của trái phiếu doanh nghiệp qua sàn giao dịch, tìm giải pháp tháo gỡ vướng mắc để nâng hạng TTCK VN, đưa vào vận hành KRX… Làm mọi cách để phát triển để đạt mục tiêu GDP cuối năm.
  • Chỉ số kỹ thuật TA của VNI cũng đang rất mở với việc VNI liên tục mở gap, phá đỉnh và chỉnh trong phiên thì những ngưỡng cản phía trước khá mong manh. Trong các chỉ số chỉ có RSI là xấu với tín hiệu báo động vùng quá mua. Đối với người cẩn thận như em thì khi lọt vào vùng quá mua +10% thì em sẽ hạ dần cổ phiếu, trừ khi cổ đố có tin siêu siêu tốt. Ngày trước em từng gồng lãi một cổ chia thưởng để RSI lên gần 90.
  • Cổ phiếu dành nhiều sự quan tâm hôm nay: dầu khí, ĐTC và đặc biệt để ý vùng đất Hải Phòng.
  • Khi thị trường có dấu hiệu điều chỉnh: thủy sản, KBC và một con khủng long khác sẽ được tiếp lộ sau.

CHÚC MỌI NGƯỜI CÓ PHIÊN GIAO DỊCH THÀNH CÔNG VƯỢT MONG ĐỢI!

15 Likes

Chúc bác chủ pic và cả nhà một ngày tốt lành

6 Likes

Sáng sớm đọc cái này cười sảng, thư giãn chút trước khi vào trận chiến nhé mọi người!
hình ảnh

1 Likes

TCH :thinking:

2 Likes