🎧 Cho Người Vào Cuộc Chiến - Dọn tổ đón đại bàng

Rất nhanh và rất khỏe đầu óc phải không? Em làm 2 nhịp vậy là bằng vất vả cả ngày lẫn đêm bên kia rồi.

5 Likes

A Tuyết giỏi thế. Chăm sóc bao em mà còn bít đc c Doanh ăn hàng nào lời lãi bao nhiu.

1 Likes

C Doanh nhanh thế. A e vẫn cầm Gex trong khi c đã đảo qua ăn đc mấy vòng của cổ Khác.

4 Likes

Lâu lâu mới đúng một lần em ơi.

4 Likes

Lần thứ 6 :wink:

2 Likes

Đánh vài cổ chứ ko all in em ạ, nên đảo đc, c hay trade t+ trên hàng sẵn.

4 Likes

Sáng chốt chiều chỉnh múc lại, ko fomo xanh tím thì kiểu gì cũng có cháo em ạ,

5 Likes

Hì. Dạo này hàng A nhiều hàng tốt tăng tốt. Mỗi tội em chậm tay chân k theo kịp được bọn Anh nên hổng lên đc thuyền. E vừa đọc thấy mua lại đã thấy bán còn suýt bị tẩu hoả nhập ma theo😅

6 Likes

Vâng. Công nhận chị nhanh thật. Vèo cái đã ra đã vào. Hì. E thì hay chốt non còn ra vào thì chậm.

3 Likes

Anh có nguyên tắc là có giá vào giá ra cho từng loại cổ. Mọi người có quyền hỏi mà. Anh có quyền trả lời. Đúng sai tự chịu. :grin::grin::grin:

6 Likes

Hì. Vâng Anh. Tại em trong giờ hành chính ko ngó đc nhiều nên ko cập nhật kịp thời nên cũng chậm Anh ạ.

3 Likes

Anh đang nghiên cứu một con khá là khủng khiếp nên mọi người ai còn tiền chuẩn bị đi nha.

11 Likes

Là con lúc chiều a nhắc món lạ đấy ạ :rofl:

4 Likes

a có thể bật mí ngành nào dc k ạ

4 Likes

Hì hì. Vni hnay tăng em mới có cơ hội tăng tỷ lệ tiền mặt rùi. Chờ em bé bóng khủng của Anh nha.

3 Likes

Không em. TA nó đang xấu nên nói ra mọi người đoán được rồi fomo rồi tan nát.

4 Likes

Là nó hả anh Tuyết?

3 Likes

GRDP của Bắc Giang dẫn đầu cả nước với ước tính cả năm 2023 đạt vượt hơn 11%. Anh Tâm có nhiều khu CN ở BG.

6 Likes

Hàng này bao mới. Anh chưa từng nói với ai.
Nó xấu.

4 Likes

Là con hnay e mua ạ? :joy:

3 Likes