Chủ đề cực HOT ! CK nhân 10-20 lần tk có khó không ? Đọc đc là giàu nhanh lắm

GIỮ CHẶT CỔ DIG
GIỮ CHẶT CỔ MUA THÊM
Sọc DIG - CEO - L14 không được sẽ chơi sọc cổ khác để đè
11 cây sàn còn điếc thì cứ đè tiếp, đè chán thì thôi
Qua cơn đè này thì SỌC chỉ có đi đặt lệnh CE để mua hàng vào kho
Anh em không nhả cổ ăn CE mút chỉ
:v::v::kissing_heart::kissing_heart::v::v:

3 Likes

kkk

26 Likes

Vẫn chưa rơi cổ nào các bác à, có tiền xúc thêm

Nếu thực sự có đội sọt thì ae cứ đồng lòng kê mua sàn. Khớp thì mua dc rẻ. Thấy kê nhiều tụi nó ko dàm táng nữa.

CEO múc đi anh em kéo ce hôm nay và thứ 2 là đẹp rồi, ceo 2 cây ce nửa là phi như tên lửa

.

1 Likes

ơ kìa anh chí, anh lại vào đây ăn vạ rồi, đưa stk đây t chuyển cho lít rượu nào kkk

Bác chửi hay quá

Tìm ra cổ phiếu tăng 10 lần để đầu tư giá trị đúng nghĩa

1 Likes

room zal.o mỗi room 1k em thì dc 1 tỷ mỗi tháng, tạo chục room thì ở nhà ăn chơi phủ phê chứ đi làm làm cm gì nữa, chủ tịch điếm thúi vãi lìn.ps: mà mạo danh chủ tịch lừa đảo gây tổn hại thanh danh chủ tịch thật coi chừng đi tù nhà con cho’ ăn cứt @DiG_DiG_DiG

Con CL này thầy đỏ tí khóc như bố nó sắp chết

Đoàn kết anh em

4 Likes

Chỉ tiếc là hết tiền để mua thôi bác ạ, nhìn giá này em nhỏ nước nhãi :heart_eyes:

1 Likes

CEO múc mạnh đua ce đi anh em, CEO cơ hội x10 lần tk nhanh nhanh để chiều hết giá đỏ

đời mất nết nhất vẫn là mấy cty ck và mấy thèng đc gọi là bốc cờ ứt nó ăn phí gd nó nhòm ngó tk khách r nó nắn lều nắn báo khuyến nghị bla bla .thằng bốc cờ chỗ e mở tk thấy tk e âm quá noá cứ xúi e bán đi qua bank thep … gỡ đi e chứ khô máu thế là chết e nge e cừ ẻ luôn

1 Likes

Mạnh hay không mạnh thì phiên chiều là có kết quả. :innocent:

Mày đang chết cả cuộc đời , chết như ch.ó đấy ku.
Bọn ôm.cổ đất các bố cứ sau đôi năm tk lại 10 x20 lần so lũ óc c.hó chúng mày ôm ngành khác hoặc ôm tiền.
Hố hố

15 Likes

Đéo cần biết PE , EPS , PB , mấy cái thứ linh tinh gì đó … em cứ múc CEO DIG siêu giàu …

1 Likes

hên quá k có thằng nào gọi khuyên mình kkk

Nó lại k là thị trường chứng khoán VN nữa