Chủ đề cực HOT ! CK nhân 10-20 lần tk có khó không ? Đọc đc là giàu nhanh lắm

Thôi ra lề đường bán sách dạo thái dúi ơi.

Rồi sao nữa bạn ơi , mình chưa hiểu ý bạn lắm :joy:

Ngậm đi em.!
Về bảo Thái A7 nhắn: nếu sau 4 năm từ 2018 đến nay đéo đánh nổi mã nào x2 tính từ lúc phím. Thì đừng làm clip hay up bài mà làm hại cả thế hệ

70 Likes

Nó đi lùa gà phím hàng, lớp học, bán sách dạo chứ tầm nhìn gì mấy thằng thổi nến này.

1 Likes

@Sieucophieu12345 cháu nghe nói sắp tới chú sẽ vào HĐQT CEO đúng không chú.

2 Likes

Đang tính

38 Likes

Tuyệt vời thầy ạ!

1 Likes

Anh nói cho các chú chim lợn 1 câu như thế này cho nó vuông: Thằng nào cãi lại “quy luật cung cầu” đã sống chưa?

Ai không hiểu mọt kiếp nghèo (kể cả trong thị trường chứng khoán hoặc thị trường hàng hóa khác ngoài xã hội)

ok?

3 Likes

Thầy A7 còn Dig có dự định vào Hđqt ko

Chỉ cần 3 mã đủ chiến hết chu kì 3 năm tới, nể thầy :grin::grin::grin:

3 Likes

38 Likes

Khi nào ipo lfi, nên có ưu tiên mua cho cổ đông l14 thầy ơi

Tôi bay mất > 100% lãi đây nhưng tin vào tầm nhìn của A7 trg năm 2022 nên vẫn giữ chặt DIG dù ai nói ngược nói xuôi.

2 Likes

Bên tư vấn họ bảo làm thế ko đc.

23 Likes

A7 mà vào HDQT CEO và DIG thì quá yên tâm

2 Likes

Bất động sản có ý nghĩa rất lớn đối với người Việt ta. Đối với người Việt bds là thứ của cải mang cả giá trị VẬT CHẤT+TINH THẦN

Ở một số nước tư bản, họ không quá coi trọng nhà đất. Bởi lẽ tổ tiên của họ xa xưa là những người SỐNG DU MỤC.

Nên đừng có quá chú trọng lấy kiến thức tây vào áp dụng cho VN

Khi nào bác Tuấn cho LFI ipo thế ạ, gom tiền chờ mua đuổi mà chưa có tin chính thức. Thầy
có thể xác nhận việc LFI sẽ ipo trong năm nay cho ae đầu tư chuẩn bị súng ống được k ạ

3 Likes

Múc xúc húc thôi ae ơi

1 Likes

Tại sao bố mua đất Minh Phương? Tại vì sạch nghĩa bóng lẫn đen, ô tô vào tận giường=Giá trị vật chất
Tại sao bố mua đất Minh Phương? Tại vì đẳng cấp, VIP Phú Thọ với ở trong đó=Giá trị tinh thần

Ai hiểu sẽ giàu!!

2 Likes

5% Những ae phân tích được giá trị VẬT CHẤT của LONG TÂN đã thuộc top ĐẲNG CẤP của xã hội.

1% Chỉ có những thành phần xuất chúng với tính được giá trị TINH THẦN của LONG TÂN.

Chả nhẽ ae lại chọn làm người thường, thuộc 95% nghèo khó của xã hội???

3 Likes