Chủ đề cực HOT ! CK nhân 10-20 lần tk có khó không ? Đọc đc là giàu nhanh lắm

Chắc thầy vào DIG

Thông minh lắm thằng ngu ạ

A7 đã làm cho thanh khoản thị trường mấy tháng nay giảm đột ngột, chắc bọn ctck cay cú lắm.

4 Likes

Mình thấu hiểu cảnh khổ của các anh chị vừa tròn 1 tháng nay. Vậy bài học rút ra là gì: mua siêu cổ giá còn rẻ, nếu lỡ vừa mua mà bị đạp thì bỏ đó đi ngủ, nào ổn thì hãy xem, không thôi giống như trời sắp sập vậy kkk

1 Likes

Tìm e bốc cờ Treng VND và đội 781 sọc cổ đất

4 Likes

Ae sẽ yên tâm hơn rất nhiều nếu chú vào HĐQT CEO chú ah.rồi CEO sẽ bay xa như L14.phát triển bền lâu.kk

3 Likes

Cho em hỏi A7. Lí do A7 vào hdqt của CEO chi vậy ạ ?

Tối nay 8h tối livestream nhé các bạn. Sẽ bàn về chủ đề VIC = Triệu Tử Long này.

2 Likes

DAI BANG

2 Likes

Anh giờ phải vào đây ké Thầy A7 quảng cáo kênh à :grinning_face_with_smiling_eyes:

4 Likes

Dốt thế
400 tỷ bao nhiêu cổ???
Tầm này còn rung nhỏ lẻ

1 Likes

A bận lắm, ko có thời gian e nhé! Chỉ khi nào A7 lên sóng a mới có thời gian

2 Likes

thầy A7 quá uy tín luôn nên ae luôn luôn tin tưởng và theo thầy đến tận cùng.

16 Likes

A7 là số 1 về tầm nhìn , tư duy và đạo đức

2 Likes

nhân viên brocker VPS mới lập nick bác ạ, đói vêu mõm nên phải chim lợn

Thầy sơ hữu công ty ck là biết rõ ngọn ngành chúng nó mà, bọn em sẽ chuyển hết sang công ty của Thầy, kha kha

Thái dúi hôm nay mà live bàn về anh Vượng giầu nhất Việt nam ha ha, định đính hướng gì cho anh ấy chăng, Khổ F0 lắm lắm

Tuyệt vời. A7 vào HDQT thì e bán bớt 1 cái xe đi gom thêm :"3

Thầy bảo đỉnh cao của cty chứng khoán là trí tuệ đầu tư,
Phí và margin chỉ 1 phần thu nhập thôi chứ quan trọng lợi nhuận chính vẫn là đầu tư, vì thế thầy lập ra LFI để chuyên đi thâu tóm doanh nghiệp :joy:
Còn các cty ck đầu tư toàn thua lỗ, trình non nên rồi sau sẽ có 1 ngày cẩn thận bị A7 thâu tom ko biết chừng kakaa

trình độ của thái chạy bộ và học trò chỉ là trình của sinh viên tài chính năm t1 t2. trình độ đó đánh ck chỉ ăn đc 10-15% nhưng dính vài đợt chỉnh sâu thì nhảy cầu cả lũ. đầu tư suốt ngày hóng donald trump đi ỉa chảy và tập cận bình đau bụng … putin xem tiktok… thì chả ai giàu đc cả. kiểu đó a Vượng phải bán công ty 50 lần rồi.

2 Likes